Q.1 Nước tràn bờ đê,phê phê về bé 18

Lượt xem: 496

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
Cuối tuần nhậu liên tù tỳ 2 ngày chỉ biết thức dậy ăn miếng cháo rồi ra cf xong là nhậu và nhậu, anh em toàn lựa lịch sau tết để off cho thong thả với trả bài đầy đủ để có chuyến nhậu bê sê lết. Đến ngày thứ 3 thì không chịu nổi đành tạm off nghỉ ngơi đến chiều gọi qua dubai lấy phòng xông hơi cho tỉnh và thằng em được tỉnh theo.
Xe vừa tới gặp lại ngay chú bv quen thuộc chú mời lên tiếp đến là 2 cô bé lễ tân cùng 2 pv chào đón cứ thích cảm giác bé cuối chào mà nhìn cái cặp bưởi ta nói là đã, thêm cái đặc sản dubai là trái cây cũng là bưởi hấp dẫn ngay từ đầu. Ngồi chọn ipad nay muốn đổi gió tìm xem bé nào mói mới thấy có 18 đúng luôn 18 nha chưa gặp. Cũng hỏi thăm về dáng vóc, miễn đừng gầy quá hay dư quá là ok. Lễ tân tư vấn dáng dấp xong chốt.
Lên phòng ngồi xông hồi bé vào, nhìn từ xa cứ ngỡ 26 , dáng vừa vừa người đến khi bước ra thì không, lần đầu gặp tui chưa biết nói gì thì em đã bắt chuyện tạo không khí , ok ổn rồi. Lên ghế 2 đứa trò chuyện một hồi người cũng khô nên bé bảo vào bồn đi a . Bé tắm táp kĩ và cứ phải như thân lắm vừa tằm 2 đứa tâm sự suốt, tâm sự và sờ mó nhau làm thằng nhóc dựng dậy chịu sao nổi, lúc này người rần rần lên tui bảo lên giường đi,vậy là bé cũng tranh thủ tắm rồi lên giường mần luôn phát đầu. Nằm ngữa bé trườn lên đi lưỡi, lick ti hôn cổ tay sờ vuốt thằng nhóc mà làm tui cứ cảm giác như chuẩn bị ......sau đó bé trườn xuống bú mút thằng nhóc tý à, bé đi lưỡi sang 2 bên đùi rồi lướt lên bắt đầu bj lần này cao trào lên bắn luôn phát không cho thằng anh được sờ mó gì em hết luôn à
Lần 2 bé massage khỏe trước cho hồi lại, vừa massage vừa tám đủ thứ trên đời vui quên luôn đang đi massage thư giản , cũng may là lúc em ngồi mà cảm giác cạ cạ làm thằng nhóc còn ý thức được đang kích thích. Sau cùng là em xử lý tui theo một cách cuồn nhất. Em đổ dầu trườn lên chà cạ liếm từ trên xuống dưới phải gọi tui quằn mình với cách làm này, nó đã mà rợn người tui phải xoay lại bắt lấy cặp ngực em bú bù còn tay sờ xuống cô bé ẩm ướt mà giờ nó nước nôi làm kích thích quá độ tui thi triển chiêu nhất dương chỉ, bé chỉ biết nhún nhún theo rồi xoay lại 69 với tui, nước nôi mà cứ thế gây cao trào lên trong lúc bé bj thì tui húp trọn phê chưa từng thấy. Lần này bé biết kềm lại cho tui 2 hiệp và đến hiệp 3 là bật nóc . Thích cái sự để tâm của bé làm tui được lâu ra nhất.
Sơ lược ngoại hình bé 18. Thuộc dạng có da có thịt thích hợp gu mấy bác thích cảm giác ôm ôm bóp bóp hehe.
Đặc biệt là kích thích thì ui nước tràn bờ đê phê phê lối về.

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and ken blue

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
bác nói đúng gu tui luôn ấy mà bữa tui cũng mới đi em 18 xong về mà còn tương tư em nó luôn ấy :6onion23::6onion23:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé cưng 18 ạ.... hẹn gặp lại huynh tại đặc khu một ngày gần nhất, Chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41: