Q.1 Ở ĐÂY CÓ BÉ SỐ 2 NGON HƠN NGƯỜI YÊU CŨ

Lượt xem: 1,503

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,393
1,111
31
0 ₿
Ngày buồn tháng nhớ năm thương đau…sau một cuộc tình quá ư là vui vẻ nhưng cũng lắm tâm sự, phần vì chưa thỏa sở thích bóp Bi, bóp bánh, hút mật với các chiến hữu do bạn hiền @MrxXx chủ quản tiệc tuần trước. Trong người cứ bứt rứt , dồn nén, vậy là không cần suy nghĩ cứ Queen thẳng tiến. Lần này chỉ cần nhắn tin hỏi thăm các bé iu 24, 18, 20 đều bận hoặc off, sẵn tiện đang tò mò về công chúa tà tữa mang mật danh 02 thế là Súng chốt deal luôn. Sau khi tan tầm về 6g30 là có mặt tại cơ sở, mọi dịch vụ tiếp đón đều mượt mà từ Bảo vệ đến quầy tư vấn, hôm nay Súng quyết tử chiến 2 phát không thành công cũng thành nhân với bé tick 1200 Nuru.

Lâu đài tình ái VIP3 với ánh đèn hồng tím mờ ảo lung linh cùng với bức tranh mỹ nhân lộ ngực càng làm lửa dục thêm hừng hực

Ok hừng hực gì thì xông hơi phát cho tỉnh táo, phòng xông hôm nay khá nóng, súng vào 15 phút là phải bước ra thì chao ôi em đã đợi sẵn 1m55 không cao lắm nhưng kết cục body hợp lý với đồi núi trập trùng, ngực tấn công mông phòng thủ. V1 cũng phải bưởi Tân triều , ta nói nó trắng phếu thấy rõ mạch máu đỏ hồng, nhũ hoa hồng hào xinh xắn, V3 khít rịt mép nhỏ hồng hào, V4 cong vút hơn mũi Cà Mau. Lúc đang ngồi chờ ráo mồ hôi thì em ngồi kế bên trò chuyện không mảnh vải che thân, chao ôi nó nứng!

Cảnh 1: đại thủy chiến

Bước vào bồn thì nước ấm đã xả đầy, Súng chỉ có nằm sải lai hưởng thụ. Em rất chu đáo gội cả đầu thằng anh lẫn thằng em. Đặc biệt skill gội thằng em kết hợp xoáy nhẹ từ trên xuống dưới và kẹp xoay giữa 2 tay, bác nào tiền ít mau hết thì nên chú ý khoản này. Sau khi đã sạch sẽ thơm tho, bé thoa đều sữa tắm lên ngực và bắt đầu cọ xát lên xuống 2 mặt trước sau bằng bộ ngực F cup êm ái của mình. Tuy là F cup nhưng khuôn ngực săn chắc như Scarlet Johanson cộng thêm gương mặt với lúm đồng tiền kim nhìn như diễn viên Khả Như thì chỉ cần nhìn em kẹp xúc xích vào khe thôi là đã cứng đến cực độ. Lúc em Nuru luôn tận dụng tối đa kích thích các điểm G trên người mình, nút núm vú, cọ V4 vào chân, ngậm thật sâu và lâu. Nghe âm thanh ọt ẹt từ cổ họng khi bé ấn xuống rồi lại rút lên thằng đệ 20cm một cách nhịp nhàng thì khó mà gồng được lâu. Súng đành phải đứng lên để đẩy xe bò, cứ thế em quỳ còn Súng cứ đẩy đến khi dòng tinh chất tê tái bắn ào ạt vào miệng em. Em chậm rãi ngậm trọn không sót 1 giọt và liếm đầu quy 1 cách thèm khát. Kết thúc shot 1 mỹ mãn.

Cảnh 2: hiệp lữ song tu

Cũng như các vé Nuru 1tr2 khác thì khi bé đang làm khỏe trên giường vẫn nude 100%, thật tình nhìn cảnh 2 quả bưởi size F đung đưa theo mỗi nhịp di chuyển đấm bóp hay nhấn huyệt chỉ ao ước được đút cậu bé vào sâu bên trong cô bé của em. Như hiểu tâm sự của Súng bé cũng trêu lại: “Nếu đang làm mà em nứng quá chắc em đút vào luôn, mà em không dùng bao đâu nha” rồi lại cười khúc khích. “Ô! Cái đệt em đừng khẩu dâm là anh làm thật đó :ami-(19):” Điểm nhấn ở bé 2 là thái độ giao tiếp chân thành, không thảo mai, không quá lố, kéo thả đúng chỗ mà lại có nét dầm khâm. Ngoài ra, kỹ năng massage đầu và massage khỏe theo Súng đánh giá là khá tốt trong lãnh vực massage giải trí này, em làm rất nghiêm túc và có tâm. Sau khi làm khỏe tầm 30 phút là thằng bé lại hùng dũng khoan khoái trở lại, lần này Súng và bé lao vào nhau như 2 con dã thú khát tình, những cái hôn lên ngực đầy khoái cảm, bé thì vừa hôn vừa trườn dần xuống hạ bộ, Súng đẩy cậu bé lên cao để vào sâu hơn trong cuống họng bé, không dừng lại ở đó Súng lại đè bé ra và tọng khẩu bazooka vào miệng bé mà đẩy, vừa đẩy bé vừa rên trong sung sướng. Kết màn, Súng và bé song tu trong thế 69 , xì xụp quên cả thời gian, sau 15 phút Súng đã phải nã pháo thêm lần nữa, bé khen “Anh làm em sướng quá, vừa tình cảm lại vừa cứng”.

Trước khi ra về em còn mời mình ngồi để lau chân thật khô trước khi mang giầy, phục vụ đến mức này thì người yêu các bác còn phải next.

Xuống đến quầy bạn H lễ tân nhiệt tình hỏi han và bồi bổ tô mì trứng trần nước sôi, làm 2 shot xong ăn mì phải nói nó ngon hơn ăn sushi nữa.

Tic: code giảm 60%
Tip = vé chưa giảm. Ít tiền lẻ để gọi là cảm ơn các bạn

Đánh giá của Súng về trải nghiệm lần này ở Queen là trọn vẹn, đang đợi em 24 trở lại Súng lại ăn Giao thừa cùng em.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
mướt quá ông bạn, chắc phải qua thăm 02 gấp kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
50
0 ₿
chúc mừng bác ngon con chym sướng con cu gặp đc em 02 hợp gu nhá :2onion2::2onion2:

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy