Bình Tân Onsen Chủ nhật cùng em số 2 thiên thần

Lượt xem: 2,046

ICE

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/5/22
Chủ đề
10
49
6
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Ngày giảm giá 50% cuối cùng mừng khai trương . Lần đầu tiên đến đây trải nghiệm thật tuyệt vời vượt hơn sự mong đợi. Lúc mình đi có nhắn tin zalo cho cơ sở để được số mà anh em đã đánh giá rất nhiều. Và cảm thấy rất mê. Đến cơ sở thì đc bạn giữ xe rất nhiệt tình. Vào cửa thì được đón tiếp rất niềm nở. Cl
Cở sở to đẹp và khá trang trọng. Mình chỉ đợi ở phòng chờ chừng 5p là được locker dắt lên phòng liền. Bên trong phòng massage có diện tích thoải mái rộng rãi đầy đủ tiện nghi và có cả nhạc nhẹ nhẹ để tạo cảm giác thân thiện.
Mình xông hơi được 5p thì bạn tiếp viên đã vào.
Vừa nhìn bạn 02 đã có cảm tình liền mình vừa buoc ra thì đã lau người rất kỹ rất niềm nở. Bạn chủ động bắt chuyện truớc. Sau đó cả 2 vào tắm. Bạn tắm rất kỹ và nói chuyện rất vui làm mình cực Kỳ vừa ý.
Bạn 02
V1 hệ cam Real, chắt nịch
V2 ổn so với chiều cao
V3 đánh rất suớng
V4 nước nôi rất nhiều và sạch sẽ thơm thợ
Massage khỏe
Mở đầu là massage đầu và mặt đầy đủ lực và tạo cảm giác rất chill. Em massage người rất kỹ như những ae đã đi trải nghiệm và chia sẻ như đi spa.
Massage mệt
Mở đầu bằng đi Thái và chiếc lưỡi thần thánh đi tới đâu phê tới đó rất nhột rất tê. Xong thì em lật mình lên chăm sóc thằng đệ nhẹ nhàng nồng nàn. Lúc thì mạnh lúc thì nhẹ làm rất đều hầu như ko bỏ xót một khúc nào hết. Sau đó mình đã out trong sung sướng.
Tíc= giảm 50%
Tip= vé chưa giảm
Lúc về tê quá quên típ cho Locker. Hứa bữa sau đi sẽ bù.

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x and Lạnh 69 Xii

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn Anh đã ủng hộ Ruby… Hiện Ruby đã có thêm trương trình ưu đãi 50% cảm ơn Quý khách Hậu khai trương.
Mời Anh ửng hộ nhé!