Q.1 Onsen, nuru đẳng cấp cùng 89 Db Q1

Lượt xem: 2,812

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
Dubai luxury luôn đông khách nên dạo này ít , sợ đợi lâu. Hên sao hôm nay đến cũng đông nhưng chỉ chờ 1 chút là có phòng để lên nên cũng ko đến nỗi kẹt phà. Tính đi vé 500k nên thôi mình up lên vé Onsen luôn, thủ tục đầy đủ thì ngồi đợi khoảng 10p là lên phòng chiến đấu. Vào thì phòng ốc ở Dubai rất sang trọng và đẹp, cái này không cần nói nhiều nên next qua luôn, xông hơi cho khỏe người tí thì có tiếng gõ cửa và em bước vào, qua làn kiếng mờ thì thấy 1 em gái nhỏ nhắn, mình dây chút xíu à, cũng khá tò mò nên ngồi xông tí thì ra gặp em.

Vừa ra nhìn em là e đón chào bằng nụ cười và công nhận em rất xinh và dễ thương, dáng nhỏ nhắn chắc tầm 1m55, mình dây đúng gu của mình vì mình cũng ko to cao nên chỉ thích mấy em nhỏ nhỏ.
Face rất xinh nha theo mình đánh giá là 8đ
Hỏi ra thì mới biết em là số 89 mới vào ko lâu ở đây, ngồi đợi khô mồ hôi 1 chút kèm có nước đủ để vào bơi thì cũng được em nhẹ nhàn lâu khô mồ hôi, ngồi ôm ấp tâm sự, em thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ và đặc biệt là rất e thẹn, hay cười làm mình rất thích nói chuyện cùng em. Phần Onsen tắm trong bồn thì em làm rất bài bản, làm rất nhiệt tình, v1 trườn thái nuru cũng ngon phết, nhưng em vẫn làm mình cảm giác rất hưng phấn bằng nụ hôn, bằng những cái mút và BJ nhẹ nhàng nhưng sâu lắng. Ôm ấp mơn trớn nhau khoảng 15p thì cũng ra ngoài để em massage cho khỏe, em làm massage vừa lực hợp với mình, có đá nóng đầy đủ
Phần thái em dùng ngực trườn khắp cơ thể sau đó là dùng lưỡi kết hợp hơi thở nhẹ nhàng vào tai, sau đó là những cú đi lưỡi vào vùng nhạy cảm, em tấn công từ trên xuống dưới từ sau ra trước kết hợp BJ nhẹ nhàng dịu dàng đưa minh lên từng cơn phê. Tay mình thì không ngừng khám phá hang động róc rách suối, tất nhiên không quên thưởng thức hương vị ngọt ngào từ thế 69 của em. Sau 1 hồi trao nhau những cảm xúc thì cũng bắn hết tinh hoa ra.
Nằm ôm em chút tâm sự về cuộc sống và dịp lễ này thì cũng chia tay em ra về trong tiếc nuối. Sau này sẽ ghé thăm lại em tiếp
Tic 900k
Tip: thêm cho em 1 chút gọi quà lễ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @Lộc phụ Hồ đã dành chút thời gian ghé thăm cơ sở và mà giao lưu đầy cảm xúc với bé
Hân Hạnh được phục vụ anh

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
16
153
97
0 ₿
chúc mừng bác Lộc, dạo này chuyển qua livetream massage đi bác, kakaka

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Thông tin Cơ Sở Dubai Q1 post lên như vầy mà ta ... sao trong bài Report này tả lại khác hẳn khá nhiều nhỉ !?
hic hic , do nghèo đói ham anchoi chưa có điều kiện để được gặp Pé lần nào , phải chăng Pé trong ảnh khác với Pé Bro đây gặp là Pé khác vì thấy Cơ Sở sau khi đọc bài xong hok có phản hồi giề hết ??
Body & chiều cao khác quá mà , HOANG MANG !! @@

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Có nhầm ai k bro, cô bé cao 1m65 đấy

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL chưa có dịp gặp Pé 89 trong Phòng nhưng gặp ở dưới khi Pé đưa Khách xuống rùi thấy mlem mlem lắm luôn áh ,
tính gặp nhưng gần đây thấy lòng nhung nhớ mấy Pé cũ nên...

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Giống y như JL gặp e nó khi dẫn khách xuống. Body và chiều cao khá bốc lửa nhưng dặn lòng………

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL cũng đang muốn rút lại hok ham hố nữa ... 7 Tháng nay đã bỏ đi bên Bồng Lai Các.
Tập tành học theo S & Pen @PASSIO ...
2 người đã làm được khi chỉ gặp mỗi một Em , điều TỐT thì mình nên học đúng hông nà.
JL chắc khó gặp mỗi một Em nhưng sẽ cố gắng chỉ gặp 6 Em thôi hà , đủ 3 cặp 4 Tay
vì mình thích số 8 ... Vi Tiểu Bảo cũng có 8 Bà Vợ mà nhưng điều thương yêu hết cả 8.
Hok dám so sánh mình vs Vi Tước Gia @@ có thể rút xuống còn 6 ẻm cũng được =))))
JL chỉ "CRUSH" mỗi mình Em , mỗi em một ít ^^!

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO and LSO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Cái kết quả cuối cùng là tuy đi nhiều nơi gặp nhiều nữ thần vẫn sẽ có 1 bé duy nhất làm mình đọng lại nhiều cảm xúc nhất ( k phải là yêu ).
Vua tuy nhiều phi tần nhưng cũng chỉ 1-2 phi tần được sủng ái nhất.
JL chắc cũng thế nhưng ở DBQ1 đúng là khó mà cảm bất cứ 1 cô bé nào là duy nhất vì ở đó rất đồng đều nhau về mọi mặt.
Trừ khi lần đầu tiên vấp phải 1 người cứ thôi thúc mình muốn chỉ gặp lại duy nhất người đó ( bé Mây là 1 điển hình).

• Love

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
E cũng ngía đc 1 lần. Đâu có bé đến v.
Hẹn a hôm nào ở Sg đi cafeeeeee nha a ơi

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nếu hữu duyên va vào nhau khi đi 41 LTHG sẽ cùng nhau Cafe nà , hehe =))))

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hôm qua thì có =)))) Nay đang ở một nơi xa rất xa Saigon rồi Piii. Anh chỉ thường đi tầm buổi trưa 12h hoặc 3h đi Ca đầu làm của mấy ẻm nào muốn gặp hôm đấy

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
E sẽ đổi giờ đi để bắt a tại Cs=)) Hẹn a một hôm nào đó

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Bữa hôm thứ 6 , JL may mắn hữu duyên đi Cafe vs anh @Giàhamzui & ông Mod bụ bẫm , thông qua anh Già , tuy rằng chỉ tầm 2 tiếng anh em gặp nhau nói chuyện nhưng anh Già cũng đã phần nào thông não của JL một chút...
Anh Già có nói câu này hình như đại khái như vầy (này JL hiểu nôm na theo ý của mình... em hiểu có sai anh Già chỉnh lại giúp dùm em nhá anh Già) :
anh em mình chơi vs nhau hok lợi dụng nhau , hok thông a.s.s nhau nên cứ mở lòng chia sẻ tâm trạng vs nhau khi thấy cần tới nhau nhưng phải chọn đối tượng để mà sẻ chia tránh mang câu chuyện của mình ra nói để làm trò mua vui trên bàn nhậu của người khác.
Gái , hok có Pé này thì có Pé khác đừng vì quá "cảm" Pé nào dẫn tới cảnh tranh nhau để giành giật lấy 1 Pé nào ấy, rùi để Pé đứng cười ahihi, mấy thằng khứa này đúng là đồ ngốc, suy cho cùng mấy em hok phải là Ghệ hay Vợ của mình... đấu đá nhau sứt đầu mẻ trán đánh mất tình cảm anh em là hok được... << Này là quan điểm của anh Già , theo kiểu :
Người anh em! Cho dù sau này có ra sao, nhưng nếu mày cần đến tao, tao vẫn sẽ luôn có mặt. Anh em tốt thì không bao giờ bỏ nhau và lừa dối nhau! Không vì vật chất mà đánh mất tình nghĩa anh em ta xây dựng bấy lâu nay! Gái có thể đến và đi, công việc có thể thay đổi, ví tiền có thể lúc đầy lúc rỗng, con người có thể mất một sợi tóc, mất một chiếc răng, giang sơn có thể thay đổi nhưng anh em là người gắn bó với bạn cả đời. Anh em sống với nhau vì cái tâm cái tình chứ đếch sống một mình bạn ơi! Bước vào nhà có con có Vợ, bước ra ngoài có đệ có anh.

Còn đây là quan điểm sống của cá nhân JL , nói thẳng thắn thật tâm có khó nghe bỏ qua cho đừng để bụng nhá.

Có tình thì đãi người dưng anh em bất nghĩa thì đừng anh em. Đừng có bạn mới rồi quên bạn cũ. Tình anh em đâu phải nhất thời.

Sống với JL đúng chữ tình thì JL đây cũng không ngại ngùng mà trả chữ nghĩa. Sống chết ai không một lần, hãy sống sao cho thật lòng thật dạ vs nhau.

Này đối vs Đồng Dzâm :
Khi đứng chung một con đường, uống cùng dòng nước. Dù phía trước tối tăm thế nào, anh em ta vẫn không hề chùn bước. Hai cái đầu chí hướng khác nhau nhưng vẫn chung một lòng một nghĩa của tình anh em đồng dzâm.

Mong rằng lần sau có dịp Cafe cùng anh Già , sẽ có thêm S nữa để mình cùng nhau trao đổi giao lưu tâm tình để hiểu nhau hơn. :)

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Piii, MrxXx, LSO and 2 others

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Mừng anh em một nhà đoàn kết :sprite-54:

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Anh em mình nghèo khó nhưng có bao giờ bỏ nhau đâu, chúng nó có tiền thì cũng chỉ vì lợi dụng. Anh em mình chơi vì tình cảm và sống chết có nhau, còn chúng nó chơi với nhau chỉ vì đồng tiền. Vì tiền mày có thể bán mạng, chứ đừng vì đồng tiền bán đi tình anh em!!
Anh em bốn bể là nhà, người dưng khác họ vẫn là anh em. Đã gọi nhau được 2 tiếng anh em ấy là tình cảm thiêng liêng, có dùng cả kim cương cũng không thể nào mua bán giề được.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: LSO and Giàhamzui

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart