Cần Thơ ONSEN, Thái tới nái với 19DB Cần Thơ

Lượt xem: 2,081

Đèn Mờ Tê Phê

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
21
86
58
0 ₿
Hôm nay có dịp đi về Cần Thơ công tác 3 ngày, sau khi tan ca đi cafe và ăn uống cùng anh em, thấy hứng hứng, nghe nói Cần Thơ là có nhiều chổ chơi, nhưng mình thì mới về đây không biết đường đi và cách chơi ở đây, tham khảo diễn đàn thấy Dubai có chi nhánh Cần Thơ, không biết dịch vụ có giống sài gòn hay không, sau khi nhờ anh em diễn đàn tư vấn thì Dubai Cần Thơ khá ổn, nên cũng quyết định đi thử 1 phen, mở google map mò đường đến, cuối cùng cũng mò đến Dubai, cũng dễ tìm, chạy đến vòng xoay Hùng Vương là thấy tòa nhà 4 lầu màu vàng xanh to đùng, đó chính là Dubai. Mặt tiền khá sang trọng, đèn led sáng rực cả con đường, quá đẹp (mình không PR cho cơ sở nhé, mà đẹp thật) , chạy vào trong gửi xe, được phục vụ và lễ tân mời vào phòng thư giãn, phòng thư giãn rộng thênh thang, nằm ghế xem tivi như nằm trong rạp chiếu phim. Lễ tân tư vé xong thấy dịch vụ khá giống sài gòn, giờ chỉ còn khâu KTV nữa thôi, hy vọng không bị sụp. Chọn ipad mình chấm được bé 19, khá kute, mình dây dạng gu mình thích đây.

Sau 5p ngồi uống nước suối thì dc cu phục vụ mời ra thang máy để lên phòng , gửi ít tiền cafe rồi bước vào phòng, phòng thiết kế khá đẹp, rộng rãi, xông hơi ướt và khô có đủ, có tượng non bộ cô gái đứng, tiếng nước chảy làm mình có cảm giác nhẹ nhàng, thoải mái. Mình ko xông hơi nên nói cu phục vụ tắt xông hơi rồi ngồi đợi em xíu. Em vào thì lại ôm hôn mình 1 cái nữa chứ. Xong thì em cởi đồ cho mình rồi dắt đi tắm, bước đầu thấy khá ổn áp.
Sau khi tắm gội sạch sẽ , mà làm tình trong bồn khá phê, nhẹ nhàng tình cảm, em hôn khắp người, từ chân đến đầu, em bj nhẹ nhàng kết hợp âm thanh jav, mình biết đây là rên giả vì mình chưa làm gì em ấy, và rồi mình cũng tranh thủ sờ mó, nắn bóp, móc lốp các kiểu, và em kêu thôi ra giường nha, em làm cho anh sướng hơn nữa, lau người xong lên giường em làm massage khoẻ cho mình. Em làm đầy đủ bài, đủ lực, rất là đã nha . Vừa làm khỏe vừa tâm sự với em đủ chuyện trên trời dưới đất, mà em nói chuyện dâm mà duyên ghê cơ. Mình thấy thoải mái cơ thể lẫn tinh thần luôn.

Đến màn thư giãn nè, bộ ngực cam lai xinh đẹp hiện ra, em đổ dầu lên người, ngực rồi em trườn thái, cạ bướm có vẻ khá bạo dạng và dâm dục. Mình chủ động kéo em xuống hôn bộ ngực xinh đẹp, tay mình thì xoa xoa cô bé của em. Em rên khe khẽ rồi to hơn khi tay mình tiến vào cô bé, mình dc kích thích hơn khi thấy cô bé đã ra nước quá trời . Em quay lại BJ thằng em mình liên tục, cả 2 làm cho nhau sung sướng, cuối cùng thì thằng nhỏ cũng đầu hàng vô điều kiện.

Em lau sơ người cho mình và em rồi ra ngồi massage đầu cho mình nữa, đã lắm nha. Massage đầu xong em dẫn mình đi tắm lại rồi mình ra về.

Đánh giá em 19 :
Mặt ko xinh dễ thương nha, nói chuyện dâm dâm nhưng có duyên.
V1 : cam lai đẹp, vừa tay
V2 : eo thom, mình dây
V3 : săn chắc, vỗ nghe bạch bạch
V4 : nước nôi lênh láng
Tic: 800k còn 700k camapro
Tip: bằng vé bonus nhiệt tình
Dịch vụ hầu như giống sài gòn anh em ạ, nơi này có thể gọi là nơi uy tín - chất lượng để anh em ghé khi công tác Cần Thơ

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
ngon đấy bác ơi, có dịp ghé Cần Thơ trải nghiệm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Dubai dạo này hàng nóng nhìu quá =)) cuối năm làm 1 chuyến 7 ngày 7 em mới đc =))

• Wow
Điểm cảm xúc: Otaku12

Jonathan Tran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/12/18
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿