Orchid Spa 126 Hoa Lan

Lượt xem: 156,148

codon123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/7/22
Chủ đề
1
104
38
0 ₿
vuốt cho ông dung dung lên luôn hả, mà không ra sao ông chịu nổi

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Khà khà nghe các bác review có vẻ đúng gu mình đây, vi diệu .
Còn mấy bác kia muốn biết thì đi thử cho biết, tick tip 600 - 800 có đắt lắm đâu mà hỏi thật sự là quá nhiều, như công an điều tra cmnr.

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong and Bayern

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
có zalo book phòng ko bác ơi cho mìh xin với, hay chi có hotline gọi thôi nhỉ.
Cảm ơn bác

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Hồi chiều tôi mới đi Men Spa Hồng Hà nên chia sẻ chút với anh em.

Không biết có phải lễ, nhiều người đi du lịch nên book vé khá dễ so với Orchirds Spa. Giá vé mềm hơn xíu, 290, 390, 490... các bác vô trang của họ tham khảo thêm. Tôi đi vé 90p, bé tên Ngọc, 19t, quê Bình Phước. Nhìn đậm người, nhan sắc cũng tạm.

Vô phòng riêng chỉ có 1 giường, cũng rộng rãi, có phòng tắm, nghe nói tùy phòng có xông hơi trong phòng luôn.

Bé phát cho 1 cái quần giấy màu đen, lên nằm thì massage khỏe cũng ổn nhưng không được như mấy chỗ khỏe thực sự đâu, dù bài bản thì cũng từng bước như vậy. Sau phần đó thì kéo quần giấy xuống khá sâu, đổ dầu, rồi vuốt lướt đủ kiểu làm mông cứ muốn chổng lên. Vuốt rất nhiều nhé các bác, luồn sâu tận bi đạn. Sau vuốt mông, háng thì bé xé mịa cái quần giấy của tôi để vuốt 2 cái giò, cũng vẫn là đi từ giò lên tới ổ bi đạn. Sau khi nằm sấp thở gấp thì bé bảo nằm ngửa để làm đoạn nước rút vuốt trụ luôn.

Bé bảo tùy khách mới làm, ý nói HJ. Nói thì tôi nghe vậy. HJ không nhiều nhưng bù lại vuốt nhiều, cũng giúp tôi kiềm lại chứ không cho vụt ra, bé bảo anh cứ từ từ, hihi.

Nhìn chung thì quy trình làm ổn. Nhưng theo tôi thì cảm giác không được thân thiện như mấy bé bên Orchirds. Trong quá trình làm thì bé có gợi ý kiểu ví dụ vé 60p thì tip bao nhiêu, 90p thì bao nhiêu, rồi bảo có vài khách chơi chiêu xuống quầy mới típ thì típ ít đi dù trên này đã phê pha đủ kiểu, những trường hợp như vậy bé bảo sẽ nhớ mặt khách. Tôi nghe cảnh báo như vậy thì hơi khớp. Vì đi lần đầu nên chưa biết các bé khác ra sao, nghe bé nói chỉ có khoảng 5, 6 ktv thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and PhongkenJi

genghiskhan

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/8/22
Chủ đề
0
23
0
0 ₿
Nếu đi 120p nên tip bao nhiêu nhỉ