Orchid Spa 126 Hoa Lan

Lượt xem: 155,244

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Nhẹ nhẹ ah bác , bắt đúng đài , thiên thời địa lợi nhân hoà , nói chung đủ để mình hưng phấn ra về . Em nó hình như xưa làm rồi nghỉ tgian và quay lại 2 hôm . Anh em đi sau tự trải nghiệm sẽ vui hơn . Mình sẽ tiếp tục trải nghiệm các bé còn lại

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Em trúc trẻ ko bác.

mrpolo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/7/22
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
Bác đi buổi sáng hay tối thế có bị kẹt phòng không. Thanks

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Mấy bé trong này mặc gì vậy bác? Có nhìn ngắm nhẹ nhàng được gì cho thêm hứng thú như đồ lót không?

• Like
Điểm cảm xúc: juanjuan

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Đồ kín đáo nhé bác. Áo dạng vest với quần ngắn trên gối. Nếu đủ duyên thì sẽ đc mò mò nhẹ :]]

Tuansg81

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/7/22
Chủ đề
0
35
13
0 ₿
Mấy bác thế nào thì ko biết chứ tui đi đủ 4 em ở đây thì có nhận xét như sau
Nếu lần đầu trải nghiệm nên đi e Thủy vì sẽ đc e chăm sóc ....còn đã đi rồi thì e Nga & Huệ là lựa chọn hàng đầu vì có nhiều tiết mục thú vị . Còn e Ngọc hôm tui đi chắc e nó đang mệt hay khó ở trong ng nên ko vui cho lắm .
P/s : thích nhất cái câu mấy e hay nói ( kéo quần e lên ...phải chịu trách nhiệm với hành động của mình gây ra , trả lại nguyên trạng ....)

• Like
Điểm cảm xúc: Breaker

Thầy Ông Nội

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/1/22
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
E huệ bên joko qua phải ko nhỉ

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Hình như anh em qua mấy quán dạng này để thỏa mãn cảm giác chinh phục, khuất phục được người khác, phải khó khăn 1 xíu xong được em nó HJ cho hoặc là được mò nhẹ xíu thì lấy làm hứng thú lắm :p
Miềng thì ngược lại, đã bỏ tiền thì em phải tự mà cởi đồ ra chứ mất công thuyết phục với nịnh em nó như nịnh vk thì thôi xin dừng :)

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
HJ là mặc định bé nào cũng làm hay phải yêu cầu vậy bác? Mình thì thích massage khỏe tốt + kích thích nhẹ hơn là HJ, khỏi cởi quần cũng được.

Bác biết chỗ khỏe nào khu trung tâm q1 q3 pn có phòng vip bồn sục riêng không? Có lướt art nhẹ ok không có không sao.

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿

Xui cho bác. Chứ lần trải nghiệm của tui thì vượt sự mong đợi

Bác chỉ thích lướt feel thôi thì vào nói với bé á, đâu phải bé nào cũng nhất quyết đè bác ra HJ đâu. Nói chung ý bác muốn như nào cứ vào nói với các bé từ đầu

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Chuẩn bác, mấy bé này làm được hết nhé vì mấy e này gốc là ms art nhưng vì yêu cầu của khách mới HJ thôi chứ mấy e cũng ko muốn HJ đâu. Thật ra mấy bro phải hiểu ms art là gì thì mới cảm nhận được cái hay của ms này, ai ko hiểu mà chỉ chăm chăm đòi HJ thì ko nên đi đâu đi ms mệt cho rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle