Orchids Spa 126 Hoa Lan - codename Russia

Lượt xem: 9,596

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Lần thứ 2 trải nghiệm tại cơ sở, vẫn một phong cách rất "spa". Kiểu spa chị em vẫn hay lui tới, sang trọng nhẹ nhàng

Rất nhanh chỉ sau 2p vào ngồi đã đc lễ tân gọi KTV ra dẫn lên phòng, tên bạn KTV như tiêu đề.

Quy trình đc dắt lên phòng tự thay đồ và tắm rửa. Hôm nay mình đi phòng lớn, bồn tắm ko gian mở trong phòng nên tắm xong khá lạnh dù đã tắt máy lạnh (điểm trừ, tối về mình sốt luôn).

Ở đây bài mỗi bạn mỗi khác, codename Ruby (tên N) lần đầu mình đi tuy hơi "đô" con nhưng các màn vuốt lướt, tạo feel qua từng động tác kĩ thuật rất phê, bạn biết dùng khăn vuốt qua người chậm chậm lạ vô cùng

Còn với Russia nay mình đi thì nhỏ ng, bạn thiên về giao tiếp hơn 1 xíu. Face nói chung ở đây ưa nhìn, ko quá xinh. Kĩ thuật vuốt bài bản, skip qua phần khoẻ và vào lướt lát khá sâu và phê, biết phối hợp với khách để nâng tầm cảm xúc.

Phần happy ending có thể đụng chạm, ôm nhẹ bạn để thăng hoa hơn, các bạn KTV sẽ vẫn mặc đồ ko cởi gì đâu nhưng vẫn đụng đc. Bạn Russia có điệu cười hào sảnh khá vui vẻ, chịu khó bắt chuyện sẽ có cảm giác gần gũi như ng yêu.

Chi tiết 3 vòng mời các bác tự trải nghiệm, chỉ mong các bác nhẹ tay 1 chút vì ở đây là tự nguyện KTV cho đụng chạm nhẹ nhàng. Chứ ko vồ vập công nghiệp như các cơ sở chuyên ms mệt. Và hạn chế có hơi men heng vì dù sao đây cũng là phân khúc spa mà.

Nói chung Orchid là nơi xứng đáng để tìm cảm giác mới với kinh phí vừa phải (300 tic 300 tip cho 60p) sau chuỗi ngày lưu lạc bên Dubai hehe

Có dịp mình sẽ thử tay nghề các bạn khác trc khi xoay tour đi lại. Cơ sở mới của Orchids đã mở bên Q7 (gần him lam?), có bác nào qua test rồi thì review chuột bạch cho ae nhé.

P/s: bé lễ tân nhỏ ng face cũng khá xinh xắn, có bác nào thử order ẻm lên làm chưa há há?

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,297
1,048
31
0 ₿
Spa Orchids bên Him Lam hiện nay cũng điều KTV từ Hoa Lan qua thôi bác

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
990
342
37
0 ₿
bữa nào đi lại xem ntn!? hồi mởi mở có đi mà không thấy ấn yuowngj gì???

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Vậy rốt cuộc có happy ending k bác, hay chỉ khỏe thôi, khỏe thì cần gì phải tip bằng giá vé
:ami-(1):

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Đọc kĩ lại bác ơi. Mình ko muốn tả kĩ để ae tự trải nghiệm thôi. Vì ở đây art hơn các chỗ thuần xoáy nòng :)))

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Đúng rồi bác, lần đầu tôi book Nga 60p, lần hai 90p, lần ba 120p, Nga chọc tui kêu kiểu này lần tới nữa là 4 tiếng rồi cười sảng khoái. Có nhiều khi tôi book vé rồi vô chủ yếu tám với bạn ấy thôi. Các bác đừng chửi tui ngu hay lãng phí, nhưng tôi thấy vui vậy thôi, chẳng vì lý do gì.