P.A relax: 08 chút ngọt ngào của DDCN

Lượt xem: 4,140

Nguoicodon80

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/11/17
Chủ đề
1
1
7
37
0 ₿
Sau mấy ngày ở ẩn vì nghe đồn có bão lớn mà cuối cùng chẳng thấy đâu, man quyết định dạt vào P.A để giải ngố. Nghe đồn dạo này P.A ngọa hổ tàng long lắm. Gửi xe vô thẳng quầy vẫn là những gương mặt dễ thương thân thuộc ấy ân cần chào hỏi man. Chọn 1 vé thái man được bạn locker dẫn lên phòng, hỏi man iu cầu số nào ko ? thôi thì nge danh 08 đã lâu nên iu cầu 08 vậy ( ko quên thưởng tí cho bạn locker nhiệt tình ) . Được 1 lúc thì có tiếng gõ cửa, bước vào phòng là 1 bé múp múp , 3 vòng đầy đặn ( gu của man đây rồi kkk). Mái tóc dài xoăn tít, gương mặt dễ cưng pha chút DDCN. Bé cười tươi chào a( ngọt đúng chuẩn gái miền tây). Do man ko thik xông hơi nên bé cho man vào bồn tắm táp kì cọ, bé tắm kĩ từng ngóc ngách. Nhìn gần đúng là bé có v1 khủng dã man, da trắng tinh nhìn mà chỉ mún phọt.
Xong bé đem mình lên bắt đầu màn đấm bóp mà theo bé là sẽ khỏe. Mà công nhận khỏe thật, lực tay mạnh kinh khủng.Nhấn huyệt , đi gối đi lưng đá nóng bé làm đầy đủ ko bỏ sót chỗ nào trên người man, bẻ đầu bẻ lưng rắc rắc. Xong lật ngửa bé đắp mặt nạ cho nằm gối thảo dược ( ôi cảm giác khỏe thoải mái ). Trong lúc đắp mặt nạ bé massage đùi rồi từ massage bé bắt đầu hôn hít liếm láp 2 bên đùi qua cái chân giữa rồi cứ thế dùng ngực đẩy lên đẩy xuống kèm theo chút âm thanh kích thích khiến thằng em của man ngóc đầu dậy ngay. Rồi bỗng nhiên e leo xuống lên massage tay và đầu mà cười khúc khích nói với man : mới dạo đầu thui mừ cứ từ từ a àk. Chời ơi sao chịu nổi hả bé.
Cuối cùng cũng đến phần man mong chờ nhất. Bé lật người lại lau lau xoa xoa xong bắt đầu dùng cặp ngực huyền thoại ấy trượt dài từ chân đến mông rồi ngược lại. Rồi lại kết hợp cả lưỡi, sướng tê tái cả người. Bé cứ thế dùng ngực và lưỡi tắm táp toàn thân, rồi lật lại tiếp tục y như zay 1 lúc nữa. Rồi lại dùng đôi môi ấy quấn lấy thằng e của man mà mút, cảm giác như bé đang mút thứ j iu thik lắm ấy. Đôi môi và chiếc lưỡi ấy cứ xoắn cái đầu thằng e rồi chốc chốc lại ngậm thật sâu tận gốc làm man chỉ mún bắn thẳng vào miệng bé. Có vẻ chán chê trên giường bé leo xuống tiếp tục dùng cặp ngực thần thánh ấy tra tấn man từ mặt xuống đùi, rồi kẹp chặt thằng e man ở giữa mà đẩy lên xuống ( ngực bé rất là to nên cảm giác khít lắm). Bé cứ thế hôn hít khắp người, môi bé đụng môi man chiếc lưỡi ngọt ngào ấy cứ xoắn lấy lưỡi của man như ko mún buông ra. Cuối cùng bé dùng cái miệng xinh xắn ấy nút chùn chụt thằng e khiến nó ko chịu đổi đành phọt thôi. Bắn xuống cả sàn thật là ngại chết được. Lần đầu tiên đi massage man cảm nhận được thế nào là sung sướng tê tái như thế nào. Sướng như tiên mấy ae ạk. Đúng là 1 số hot , hèn chi bé nổi tiếng như cồn.
Đánh giá sơ bộ về bé:
face 8d
v1 9d hàng khủng căng ti hồng bb thoải mái
v2 7d hơi có tí mỡ
v3 8d tròn chắc bóp đã
v4 8d cắt tỉa gọn gàng nước nôi dào dạt
Đây là 1 bé rất đáng để man tốn kém cả tinh thần lẫn vật chất. ko chừng nghiện bé ấy mất thôi. P.A đúng thật toàn ngọa hổ tàng long. Sẽ ghé thăm bé dài dài.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Sau bao ngày chờ mong thì em đã lên sóng, up cho em lấy may mắn chep chep

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

CastieL

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/16
Chủ đề
4
20
9
40
0 ₿
ngon...bữa có ghé mà ko gặp dc ẽm vì em nó đã dc đặt kín lịch hic :(

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Để hôm nào check thử bé này.