<P.A Relax no.07> Vựa bưởi chờ hái

Lượt xem: 1,662

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Dạo gần đây Mã tui có sở thích đi check những số mới của P.A, có lẻ vì 1 phần tin tưởng vào dàn ktv được tuyển chọn của P.A, 1 phần cũng muốn đi tiên phong khai phá cho anh em diễn đàn.

Hôm nay nhận code từ @DeadPool X , mở list report ra thì thấy em 07 chưa có mem nào viết nên phóng tới P.A yêu cầu ngay mã 07.
Đến nơi thì em đang busy làm khách, phục vụ báo đợi 1 tiếng. Cũng phân vân tính gọi lại những số quen, nhưng nghĩ lại "có công mài sắt có ngày sướng chym" nên thôi tui đợi luôn.

Vào phòng thay quần, xông hơi, nằm ngủ, đọc báo, đi tới đi lui các kiểu mà chưa thấy em ấy vào, thời gian dài như vô tận..... bỗng nghe tiếng mở cửa, lòng vui sướng bật dậy..... thì em trai phục vụ thò đầu vào kêu " Anh thông cảm đợi thêm 10 phút nữa nha anh".... Tui cười cười gật đầu mà trong bụng chửi thề!!!

Đợi thêm 10 phút thì cô gái ấy cũng vào, thân hình em đúng chuẩn nấm lùn , to to múp múp, vựa bưởi lấp ló chỉ chờ đôi bàn tay hái xuống để ăn. Đặc biệt ấn tượng với má lúm đồng tiền và đôi mắt của em, mỗi khi em ấy cười là bao nhiêu sự thu hút đều hướng về gương mặt của em.

Massage khỏe: Tay nghề cũng chưa gọi là xuất sắc trong P.A. Em được cái là cực kì lanh, nếu lần trước review về em số 10, tui đánh giá số 10 lanh nhất nhì P.A thì hôm nay tui xin đánh giá lại về khả năng "độc thoại" của số 07 đã lên xếp số 1. Có thể nói chỉ trong khoản 1 tiếng massage khỏe, tui đã được em kể hết về cả cuộc đời của em từ khi sinh ra cho đến hiện tại ^^ và cũng như mọi khi, tui chỉ nằm nghe và gật gù theo :)

Massage mệt: Có lẻ P.A Relax đã nâng tay nghề cho tất cả các ktv hay sao, sau hôm được trườn trong sữa dưỡng thể cùng em 10, tưởng rằng đó là tuyệt chiêu riêng của em ấy, nào ngờ hôm nay em 07 cũng mang theo 1 chai và mình lại được thưởng thức kỹ năng tuyệt vời ấy.
Sau 1 hồi vừa hưởng thụ vừa cố gắng tỉnh táo để đánh giá, tui thấy rõ ràng kỹ thuật trườn của em 07 không tốt bằng em 10, nhưng bù lại em có cặp bưởi to nên tạo cảm giác kích thích rất khác biệt.

Khi tui quay người lại, em ít trườn phần dưới và động tác trườn cũng không mượt mà như sô 10 nên thằng nhỏ của tui không được trượt cầu tuột trong khe ngực như lần trước :(.
Bù lại em chắm sóc kĩ phần thân trên của tui, em vừa trườn vừa lick ti, lick cổ, sau đó bắt đầu cho tui bb.
Có lẻ do em ấy cũng đang hứng quá nên em đè tui ra cháo lưỡi ngon lành, tui cũng đáp lại bằng màn móc cua thần thánh, thấy nhịp thở em ấy tăng lên tui cũng liền tăng tốc độ nhịp tay và cuối cùng điều gì đến cũng đến, em vừa cháo lưỡi vừa được lên đỉnh nên em sướng quá ôm xiết chặt người tui lại nằm thở trên người tui 20 giây.
Sau đó như để đáp trả tui, em đã chăm sóc đặc biệt cho thằng nhò tui bằng những pha bj cực sâu, cực lâu và cực chặt... phải nói lần bj này là phê nhất tui từng được trải nghiệm, Thấy tui sắp ra thì e chủ động dừng lại, em nói " muốn anh phê lâu hơn chút" làm tui càng thêm kích thích.
Tui nói muốn out trong tư thế hôn môi như anh làm cho em lúc nãy, e ấy chiều tui và bắt đầu 1 tay vuốt trụ, 1 tay nâng đầu tui lên trao nụ hôn đắm đuối như người tình. Không kìm được cảm xúc nên tui out hết ra trong vòng tay ấm áp của em.

Sau đó thì như mọi lần, em tắm lại, ngồi tâm sự đến lố giờ hơn 10 phút (cơ sở cũng vắng) em ấy mới thả cho tui về ^^

Thôi thì tổng kết cho mấy anh em nhé:
Face: không còn teen, tầm u30 nhưng rất sắc nét với má lúm đồng tiền sâu, đôi mắt 2 mí tinh anh nhưng đượm buồn. Nếu face em ấy trẻ lại tầm 5 tuổi thôi thì có lẻ sẽ thành hot face của P.A.
Body: Nấm lùn tròn múp đúng gu tui, không thích hợp cho anh em thích mình dây cây cảnh.
V1: Bưởi, không bằng 08 nhưng với tui như vậy là đủ.
V2: Có lipit nhưng ôm rất đã (như đã nói không dành cho anh em thích mình dây cây cảnh).
V3: Rút kinh nghiệm mấy lần trước ko check, lần này sờ nắn thử để report cho anh em thì thấy rất căng tròn, lán mịn.
V4: Nước lênh lán, có lẻ do em ấy đang hứng ^^ ahihi.

Vậy nhé, cám ơn đã chịu khó đọc hết report :)
Hẹn gặp lại các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and xpress

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿