<P.A Relax no.19> Trải nghiệm nhẹ nhàng đến thăng hoa

Lượt xem: 2,642

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nhằm ăn mừng Neymar cứu vớt biết bao nhà cửa, xe máy, laptop, điện thoại... của các anh em trên diễn đàn, tui chọn đến P.A Relax để bắn pháo hoa. Và đúng là mùa World Cup, tối thứ 7 mà tại P.A vắng khách đến lạ.

Vào lễ tân cũng show code, kêu tên em 19.
Lên phòng xông hơi chút thì em vào.
Một cô gái mình dây, giọng nói ngọt ngào, nụ cười duyên đúng chất miền Tây.
Em nhẹ nhàng trên từng lới nói, từng cử chỉ quan tâm như một người tình lâu không gặp.

Mát khỏe: Em nhẹ nhàng nên mát khỏe cũng nhẹ nhàng theo, theo mình là không phê và không đủ lực.
Điểm mạnh là trong lúc mát khỏe thì em trò chuyện rất có duyên, kiến thức về văn hóa, xã hội, đời sống của em rộng, nên khi bàn về chủ để gì em cũng bàn luận được, chứ không chỉ nói chuyện dâm như những em khác ^^ Điều đó làm mình có cảm giác như được một em gái văn phòng massage cho mình vậy.

Mát mệt: Khác với những lần đi P.A khác khi mà trước khi mát mệt đều thấy đc màn khởi động của các em.
Lần này em 19 làm tui bất ngờ pha lẫn thích thú.
Tui đang nằm ngửa vẫn mặc quần đầy đủ, em thì nằm trên người tui, cả 2 đang chém gió về 1 chủ đề gì quên m nó rồi.
Không nói lời nào, đột nhiên em trườn xuống nhẹ nhàng lick ti tui, những tiếng rên khe khẻ cũng bắt đầu được cất lên từ em, rồi em nhẹ nhàng lòn tay vô quần tui, vừa hj, vừa lick ti, lick cổ, lick tai kèm âm thanh JAV. Sự nhẹ nhàng pha lẫn cuồng nhiệt và bất ngờ của em tạo ra làm tui có cảm giác cứ như đang làm tình với người yêu thật sự.
Rồi em cũng bắt đầu lột phăng chiếc quần mỏng tanh trên người tui ra và thi triển các kĩ năng mà ai cũng biết. Tui rất thích cách em bj rất có tâm, em làm chậm rãi và lút cán từng nhịp một.
Cầm cự đc hơn 5 phút thì cũng được bắn pháo hoa ăn mừng anh Neymar cứu anh em trên diễn đàn :)
Sau đó thì cũng tắm táp, trò chuyện rồi cũng ra về trong mãn nguyện.

Thôi thì tổng kết lại cho anh em nhé:
Em tên T, quê CM.
Face: có nét xinh của con gái miền Tây, nụ cười duyên. Tuy nhiên gu của tui như đã nói là baby face như 09,29 nên tui chấm 6 điểm thôi nhé.
Body: Mình dây cây cảnh.
V1: Tuy không to nhưng vừa tay.
V2: Ko Lipit
V3: Không khủng nhưng lán mịn màng vừa đủ xài.
Điểm mạnh: Nhẹ nhàng, tình cảm, chiều chuộng, giọng nói ngọt ngào và có duyên.

Cám ơn các bác đã xem hết report.

• Like
Điểm cảm xúc: calvinklein6868

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Chơi trò bất ngờ chủ động vậy thi quâ thích lun r

phong1996

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
62
36
Q.1
0 ₿
Chúc bác ngon lành. Em hỏi ké xíu 09 với 29 face babe lắm hả bác, em chưa gặp luôn

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
81
37
Sài Gòn
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Tối nay tới tui trải nghiệm bé này. Hi vọng là được sung sướng.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Đúng rồi bác, cá nhân tui thích em 29 hơn vì xì teen. Còn em 09 thì hot nhất P.A rồi, service phải nói là đỉnh của đỉnh nên nếu đi em 09 bác nên book trước hoặc đi tầm giờ vắng như trưa, chiều

Chúc bác sung sướng nhé

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
bác này làm thêm bài nữa giống vậy là ae đa tạ lắm đó , tks bác !!