Q.10 [PA Relax] Đúng người, sai thời điểm

Lượt xem: 1,199

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thấy trên diễn đàn report các bé 02, 10 khá xôm nhưng sẵn máu phiêu lưu trong người nên quyết định nhắn tin hỏi xong chọn bé vì thấy nói bé ko đăng hình online. Vừa qua Tết tới nơi thấy hai bác đang ngồi đợi, có vẻ còn đợi cũng lâu nữa. Do book trước nên mình lên phòng luôn, nghe tiếng lễ tân ở dưới nói "xin lỗi anh do anh kia book trước nên anh đợi chút". Cộng thêm 1 điểm lịch sự, tinh tế, rất quan tâm đến khách hàng. Locker hộ tống lên phòng, mặc dù đã mời nước suối rồi vẫn nhiệt tình mới thêm bò cụng, nước cam.

Số lần mình đi bên PA cũng ít thôi mà ko hiểu sao lúc nào cũng vào đúng một căn phòng. Lâu mới quay lại phòng cũng chưa có nâng cấp gì, tương đối cũ rồi. Cửa phòng xông ko đóng chặt đc, chân các góc tường cũng khá dơ, đen, nhìn ko dc sạch sẽ lắm. Hệ thống nước nóng, xông hơi các thứ để lộ thiên trên nóc phòng xông, nói chung là trước mắt thì hơi thiếu thẩm mỹ còn về an toàn các thứ thì chưa dám bàn vì mình ko có chuyên môn. Bù lại trên bàn để đầy đủ lược, gel vuốt tóc, nước bông nước hoa các kiểu. Mình đánh giá cao sự chỉn chu này.

Vào phòng xông một lúc thì hơi mới lên, nhưng lúc lên rồi thì mạnh, dư xài, mờ mịt.

Bé vào phòng vừa lúc mình bước ra. Tầm đầu 9x chứ ko phải quá trẻ, mình dây cây cảnh, các vòng nhỏ nhắn xinh xắn đủ xài, sạch sẽ ko tha thu. Vừa thấy mình là bé xà vào lau người luôn nắn bóp sờ mó các kiểu. Xong xuôi bé bắt đầu quay lưng lại ngồi lên thằng em mình vừa nói chuyện làm quen vừa nhún nhẩy tưng bừng. Mình cũng tranh thủ luồn tay lên nắn bóp V1 hệ cam Việt, ko to nhưng mềm mượt rất đã tay.

Giao lưu chút đỉnh rồi vào tắm. Kì cọ, lick ti, nuru các kiểu đầy đủ. Bé rất chịu khó nuru, cạ bướm, trườn thằng nhỏ nhiệt tình. Về cảm xúc thì mình ko đánh giá cao vì một phần bé ko phải gu, nhưng về kĩ thuật thì phải nói là rất kinh nghiệm, nhiệt tình. Tới màn BJ thì mút rất sung, rất mạnh luôn, hơi mạnh so với gu mình, cộng thêm màn nút đầu trụ lõm má luôn nên nói chung là rất kích thích, hardcore.

Xong xuôi tắm sơ qua lại rồi là làm khỏe. Màn khỏe có lực, đầy đủ nhưng có vẻ chưa dc bài bản lắm, phong cách đụng đâu làm đó, đấm, bóp, vuốt lẫn lộn xen kẽ. Bonus thêm màn ép dẻo và đi trên lưng. Mới Tết xong người hơi nhiều bánh chưng nên ko dc dẻo lắm nên thấy cũng ko đã mấy. Tuy nhiên mình đánh giá cao sự đa dạng, chịu làm nhiều bài của bé.

Tới phần mệt thì ngoài các màn trườn, chà quen thuộc có thêm màn thả kiến, vuốt khe mông, vê bi khá phê, y như các spa vuốt lướt. Sau đó còn bonus thêm màn chổng mông lên BJ thằng em như vắt sữa bò. Màn này phải nói là đỉnh cao mặc dù lần đầu mình thử nên chưa tìm dc tư thế thoải mái nhất. Hy vọng lần khác thử skill này sẽ trơn tru hơn. Lật ngửa lại bé cũng chịu khó hôn hít cổ, vai, ngực, mơn trớn rất nhiệt tình rồi chuyển qua BJ mạnh y như lúc trong bồn. Tuy nhiên vì màn BJ pha listerine mà thằng em mình hơi tê, hơi rát nên bị tuột mood, mãi ko chịu ra. Cuối cùng vật lúc mình phải hỗ trợ bé xuka rồi gần ra bé HJ nốt. Cũng may là cuối cùng cũng tung tóe mừng năm mới mặc dù hơi vất vả kkk =))

Tắm rửa xong tip tại phòng xuống làm tô mì hồi sức rồi về. Thiệt hại tip 900k + lì xi, locker 50k

Đánh giá chung về buổi trải nghiệm này thì phải nói là về con người tỪ lễ tân, locker đến KTV thì thái độ, sự chuyên nghiệp ko chê vào đâu dc. Bé có thể ko đúng gu mình về ngoại hình chút nên cảm xúc hơi yếu, nhưng với bác nào thích phong cách hardcore, mạnh bạo, hơi BDSM chút thì nên một lần thử để biết cảm giác dc "chết" dưới tay ẻm ra sao. Tuy nhiên về thời điểm (CSVC hơi cũ + một số skill lực mạnh be hơi lạm dụng) thì theo cá nhân mình có thể còn tốt hơn nữa nếu có sự thay đổi, điều chỉnh. Khác với một số cơ sở là đầu tư CSVC hoành tráng như bỏ qua tiểu tiết, mình cảm thấy PA Relax rất chỉn chu trong tiểu tiết nhưng về tổng thế, nhất là CSVC thì xứng đáng dc nâng cấp thêm. Ý kiến cá nhân là vậy :D

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
720
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym :2onion18: Nay chụp hình né gương sợ Chị 3 soi kèo như mấy bữa rùi ha :cuteonion9:

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA ReLax rất cám ơn a SC17 đã tin tưởng lựa chọn PA làm nơi trãi nghiệm trong tháng sinh nhật của mình. PA cám ơn a làn nữa khi có những góp ý về csvc đáng trân quý ạ. Thật tiếc khi a đến những phòng mới sửa bên e lại full. Pa cũng đnag trong quá trùng tu nhan sắc, hy vọng lần sau a đến sẽ kịp hoàn thiện để a được trãi nghiệm tốt hơn ạ. Và PA cũng xin thay mặt bé cám ơn a đã giành thời gian viết bài cho bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus