Q.1 Pha vượt sức mình nhờ bé 65 cưng phết.

Lượt xem: 457

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Chiều tan lam tranh thủ ngồi cf 82 bàn công việc với đối tác thì gặp ngay chiến hữu 2 năm chưa gặp đang lủi thủi ngồi góc mở máy chắc chuẩn bị qwerty hay sao mà khẩn trương khiếp , đợi ổng chuẩn bị xong xuôi yên vi tui hú tiếng trùi thánh hầm lâu ngày không gặp, anh em xã giao vài câu rồi hẹn ghé làm vài chai chốt xong tui bàn xong đi ra quán Bụi với ổng lai rai tui hỏi thăm mấy số nào gu nhỏ nhỏ bên q1 ổng kể vài số tui chưa gặp 65 mà bảo dáng nhỏ nhỏ ngon lành đó vậy tính xiền gọi book phòng qua luôn.
Linh cảm vẫn hơi ớn ớn sổ ổng giới thiệu nhưng vừa vào thì bé vừa xong tua nên tui cũng kêu 15ph lên để bé nghỉ tý lát có sức . Trong lúc này tranh thủ lên xông hơi rồi qua xông khô dã người ra tính vào xông phat 1 nữa mà bé xuống luôn. Tui phải gọi là bé do dáng nhỏ nhỏ nhìn cung phết lại ngồi kéo ẻm ngồi lên đùi ôm nó sướng làm sao, thơm tho, da mát mát sướng hơn đi mấy cái cf ôm ngồi ôm luôn. tiếc nảy quen mang theo chat xit cho thơm miệng để cháo lưởi với bé thử hem biết có hok nữa. Thôi phần chính bắt đầu
Onsen : Vào là bé nude tắm chung phải gọi sướng không chê vào đâu được cứ nghĩ lại mà thèm cảm giác đó ghê . Vừa ôm bé vừa hôn lên cặp cam lai ngon thiệt ngon, úp cái mặt vào là không biết trời trăn gì luôn rồi , tay thì sờ xuống bướm nó đã thiệt sờ hồi bé bảo tui nằm ra và bắt đầu màn tra tấn thằng ku, Bé bj phải làm tui nhớ cảm giác lần đầu đi massage thái được bj vừa phê vừa cảm giác rất thật , bj mà bé mut chùn chụt đã cực kỳ làm phát đầu ra tui tuôn xối xã , nghỉ là lên giường massage xong ôm bé tâm sự về là đủ thế nhưng......

Mới phần trong bồn làm tui tốn bao tinh lực giờ lên giường nằm sải lai ra bắt đầu màn đấm bóp , rồi đến đá nóng xong thêm gối thảo dược, nội bài massage khỏe lấy bao nhiêu sức lực của ẻm rồi. Lần này bù đắp lại ôm em tâm sự tý , vòng tay tui như được lấp đầy với em, sau hồi tỷ tê thì máu dê nổi dậy. Sờ mó mò mẩm và bé đè tui nằm sấp lại rồi đổ dầu trườn lên lưng kèm theo chiếc lưỡi bé đi lướt lên lượng xuống chăm sóc từng chút một, tui cứ lần lần mà như đi cảnh cùng bé. Một hồi phê phê bé gọi anh ơi nằm ngữa lại , tui cứ tỉnh giấc và đều gì đến cũng đến, bé trườn cạ cô bé lên thằng nhóc mà vừa tê vừa phê sau bé bj vuốt trụ chăm sóc thằng em cực chu đáo đến mức nó muốn khóc bé cũng không cho khóc phải đủ bài bé mới chịu cho khóc. Vậy là tui được sướng lần 2 mà không nghỉ là lên nổi khi có bia trong người .

Cảm ơn thánh hầm giới thiệu bé vui, và rất là hợp với tui cái khoản giọng nói bé nghe là cưng liên, bác nào bị bé nhỏng nhẽo chắc phải out luôn ấy . Chia tay bé có dịp sẽ gặp lại sớm thôi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 65 mới Tàn chưa gặp… mà bác Cưng Phết chắc Tàn phải tranh thủ gặp bé thôi :ami-(10):