Q.10 Phá zin lần đầu cùng em 79 hawaii

Lượt xem: 1,505

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
Như tiêu đề sau bao ngày tò mò và tàu ngầm trên diễn đàn thì tui cũng chọn được cơ sở hawaii nghe tên chill chill nên chắc cũng nhẹ nhàng cho lần đầu tiên. Đọc review thì thấy mấy bác recommend bé 79 sẽ phù hợp cho lần trải nghiệm đầu tiên nên gọi hẹn trước trùng hợp gì đâu mà bé nó cũng đang rảnh luôn thế là xách cu chạy qua với ẻm sơ qua thì tắm chung bé kỳ cọ sạch sẽ, có HJ nhẹ và BJ nhẹ sau đó lên bờ. Nghe có bài nuru lạ lạ nên kêu bé làm thử mà bé làm nuru phê vcl nhất là bé liếm láp lưỡi khắp người nữa, lật ngửa lại bé tiếp tục nuru sau đó mới lick ti rồi BJ đá bi đủ cả.Phần bé dùng ngực trườn làm tui thích nhất vì ngực bé đẹp trườn có cảm giác lắm. Lúc 69 thì bé BJ và đá cà rất đã nữa, nên tê hết dái, may mà bắn được ào ào lần đầu rồi kkk.Massage khoẻ, bé làm khá tốt, đấm từ tốn, đấm cũng thấm lắm .Massage mệt, bắt đầu màn thái của bé, bé làm thái hành hạ tui muốn out ngay từ lúc nằm sấp rồi, bé trường từ từ rồi sau đó vuốt ve thằng nhóc rồi tiếp tục đi lưỡi khám phá, tui khoái nhất khoản bé hôn cổ giống như người yêu vậy. rồi từ từ lật lại được sờ nắng cặp ngực của bé mà người tê tái , kế đến khám phá khe suối thì đã không còn gì để nói, nó đã , một cảm giác rất là bót bót, nước rỉ rỉ như mấy bé mới 18 tuổi và tui phải out với màn 69 thần thánh, gặp vậy bé ngậm ko xót giọt nào làm tê tái cả người có thể đây là một lần out sớm như vậy, cái cảm giác bé mang đến ko giống như đi massage bình thường, mà rất là tình cảm, bé chịu chìu theo cái cảm xúc của tui lắm. nằm mà vẫn cảm nhận được hơi ấm lúc bé ôm tui. Và sau đó có nằm tâm sự với bé một tý, rồi tắm lại

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
haha đi trải nghiệm rồi đó hả bác cảm giác thế nào

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Sau những ngày tháng nóng trong người, Bạch Quỷ đã chính thức gia nhập động quỷ :)))
Chúc mừng bác có lần đầu tiên viên mãn. Khi nào trãi nghiệp sụp mới vui. :))))

• Love
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
Kakaka cảm ơn lão làng chắc tui phải qua bài của lão làng đọc nhiều lấy thêm kinh nghiệm để ko bị sụp chứ :ami-(30):

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
Có em nào zú , mông to điện nc đầy đủ cho inbox vài số nhé thớt để có dịp trải nghiệm bên này thử

• Like
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
haha tui mới đi 2 lần bên đó nên chưa biết nhiều bác ơi mà tui đi thấy 79 với 06 ok lắm á bác