Phải làm gì khi bị vòi tiền tip ?!

Lượt xem: 3,785

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Có nhiều lần mình bỊ vòi vĩnh thêm tiền tip cảm thấy hơi bị sock. MÌnh biết tip cũng tuỳ chỗ tuỳ giá nhưng nhiều lúc mấy em phục vụ chán đến nản luôn ( như ko mx chỉ vào đấm vài cái chưa đc 15' là xong rồi xử và chẳng nhiệt tình, hoặc ko cho đụng chạm gì hết...) như thế thì làm sao mà tip hợp lí cho mấy ẻm đã vậy mà có nhiều đứa còn tỏ ra hằng học ko cho ra khỏi phòng nữa chứ. Bác nào có kinh nghiệm ứng phó thì chỉ em với ! :shy:

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Im lặng cút ra thôi,nó nói gì kệ nó,lúc ghi típ thì mặc áo sẵn,tay mở cửa,đưa giấy xong lách ra cửa vọt liền

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Cứ im lặng em nó đâu dám làm j mình??? Còn nếu quản lý mà hỏi thì trình bày y như bạn nói... Đừng sợ j cả :D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Nếu như ko tip luôn thì sao nhỉ, tại vào phòng thấy quy định tiền tip ko đc đòi hỏi, tuỳ khách hàng thôi mà fai ko ta ?!

Z10BB

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
Cũng tệ lém thì tip 50k chứ ko tip thì kỳ lém bác.

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Mình cũng từng bị 1 e nhõng nhẽo theo kiểu mèo con làm nũng thế là éo chịu nổi bo thêm 100k. Cái tội dại gái nó vậy cũng ko biết làm sao. Chờ cao nhân vào giúp

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Mình đã bị rồi, một tiệm Massa ở An Giang, Long Xuyen, nơi đất khách quê người. Nó tưởng mình ở xa tưởng bở
Con quỷ nó xấu mà làm như cái quần xít người ta mà đòi tip cao, chỗ này tip bằng tiền mặt
Nó không chịu nhận, đòi dọa đánh, trờ oi tức quá tức quá ... mình đành phải chơi chiêu
Mình kêu quản lý vào, trước mặt Qlý mình đưa nó 150, nó cứng đầu ko nhận, mình lại đưa 100 haa trợn mắt ko nhận, mình lại đưa 50 ko nhận... có quản lý ở đó mình chửi thẳng vào mặt, còn nhỏ này khùng nó không cần tiền, thế là ra về ko mất tiền tip chẳng làm gì được...
Có gì bak cứ nói gọi Hugo tới giải quyết, nó chả làm gì dc

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Ăn chia hết rồi, nó sợ bác à ?!

Bác vẫn toàn mạng ra về thật hả, bên này hiền dzữ, mà boa 150k ko lấy chắc con này bị hoang tưởng, nó tưởng nó là Hà Tăng