Tôi&Em Phần 6: Nhất định phải là em sao (09)?

Lượt xem: 1,241

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Cái vụ chụp hình rp tui ko biết à nha, mà ông đặt lịch được chưa vậy? Từ bữa giờ lang thang trên dd đâu đâu cũng thấy tin Cửu muội làm lòng nôn nao...bay vào hóa ra ko phải :cuteonion59:

• Haha
Điểm cảm xúc: Idiot

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cửu muội của CS ông ơi...coi mà ko để ý gì hết! Chưa, cs nói mai mới rep lịch cho tui. Tui cũng có chút gọi là nôn nóng gặp bé rùi đó. Từ bữa ông với cha nôi gì đó (cái bài cửu vĩ hồ-Hân Nhi ấy) report cái là tui mom mem rùi

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Tui bị mù quán rồi ông ạ, mõi người mõi gu ông ạ, em nó đúng đúng gu tui quá, về ngoại hình và tính cách bởi vậy mê quá muốn tìm lại cảm giác xem thích một người thế nào dẫu biết đều đó là không thể :cuteonion24: còn vụ khác tự ông khám phá.:cuteonion36:

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bro thik thì cứ thik thôi...Tui thấy nếu bro vui thì cứ như phần 6 cũng đc. Bữa tui đọc 1 bài của bác (bác nào quên mọe tên) túm lại bác ấy có cái style rất ư là nâng niu các bé, nhìu bác lại ko đồng tình nhưng bác a thấy vui là đc. Tui thì lại cùng sn với bác này. Nên bro có sức thì cứ nâng, cứ niu thâu. Ai cấm đầu...chúc bro có những trải nghiệm với bé thật bing chilling

• Like

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Okey, tóm lại thì cứ làm gì mình cảm thấy hài lòng phải ko, chúc bro đặt lịch sớm và vui vẽ với bé, xong nhớ rp cho tui biết cảm xúc nha ông, đừng quên gữi lời hỏi thăm của tui tới bé, hóng...:8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Idiot

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hong lẻ giờ pm hỏi bé còn làm ko chạy qua chứ đợi tới mai kẹt lịch nữa thì bùn lắm à ngen

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Rồi book lịch được chưa bro?
Lịch em nó 13h - 1h sáng hôm sau, nhưng thường bé nhận tới 11h là ko nhận nữa.

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Lại hụt hả bro, thôi ráng lên, tui cũng 3 lần mới được đó. Gặp bé mà gian nan thấy sợ luôn, vậy nên tui mới trân quý kaka :8onion38::8onion38::8onion38:

Bất Lưu Danh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/2/23
Chủ đề
4
33
31
Sành Thài
0 ₿
Như truyện dài tập, đến đoạn cao trào "không còn mặt mũi để gặp lại em" thì úp úp mở mở, tò mò :> tập này vị nhân vật chính hoá Đường Tăng rồi.

• Haha