Nha Trang Phản hồi sự câu view rẻ tiền

Lượt xem: 5,080

caotri

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/23
Chủ đề
1
2
3
nha trang
0 ₿
Mình dân Nha Trang hồi giờ đa số toàn đi massage hoa đà 4 chứ toàn bộ những chỗ khác giá thì cao còn chỗ ko cao thì gái xấu. Mỗi lần tui đi thì thấy trước cửa từ chiếc taxi này đến taxi nọ mỗi chiếc toàn 4 ông chở lên vậy cho hỏi nếu làm tào lao thì ai đi???? Lâu nay cũng lên cộng đồng ae trên này đoc rất nhiều review đa số đều mô tả đúng về chất lượng của HĐ 4 nên đéo thèm viết bài nào khen mấy em nó mấy câu vì bài nào cũng mô tả mấy e nó làm rất tốt nhưng lúc chiều đọc 1 bài một bác nói về HĐ 4 bực đéo chịu đc. Toàn bộ các số mình đều đã đi hết đa số đều làm rất đáng đồng tiền còn mấy thằng mất dạy say xỉn vào quậy mình xin thưa ko nhắc tới vì nó quá rõ ràng rồi, còn mấy thằng chơi dơ bo có 100k rồi 200k xong vào hành mấy bé nó xin phép tụi nó đéo có quyền lên tiếng. Lúc chiều có thấy bác kia nhắc về 3 số 9,14,29, nói thật 9 vs 14 thì kỹ năng đéo phải bàn nhiều ae đi cũng sẽ biết, ai thích lùn lùn dễ thương thì chọn 9, 3 vòng sài tạm ổn còn ai thích cao ráo, vòng 1 to và vòng 3 săn chắc thì chọn 14. Nhưng xin phép đéo thể khen nổi 29, vừa vào phòng gặp nói đc tiếng chào a mà mặt nhăn nhó khó chịu, các bé khác thì vào chào a ngọt chảy nước mà tuyệt đối ko bao giờ nhắc tới chuyện a cho e nhiều thì e làm a tê chim mà riêng con 29 là là cứ trên 1tr thì e mới làm a sướng nha, đéo thể tin đc, mình cố gắng nói chuyện vui vui cho mặt e nó bớt nhăn nhó mà cứ thái độ kiểu a chịu ko ko chịu thì cũng phải chịu :)))))). Ba vòng thì sập sệ như gái mới đẻ xong, chán quá đéo thèm nói nữa kêu vào bồn tắm cho a, đm lấy vòi sen xịt xịt mấy cái rồi nói a tự lấy sữa tắm đi?????? Massage khỏe thì nói e có kinh nghiệm làm spa mấy năm nên a yên tâm mà vl lắm, lên nắn nắn mấy cái rồi hỏi a muốn thư giãn chưa trong khi chưa đc 5p khỏe, mình dễ chịu hồi giờ mấy bé trong này ai cũng biết riêng con này thì mặt tui nhăn 1 đống, đến phần mệt thì đúng là mệt thật, chưa thèm đụng vào người đã giả bộ đứng rên như thiệt, đéo thèm bú cho phát nào nhào vô sục tay rát cả con chim, kêu a đau quá thì mặt nhăn nhó nói nằm im cho e, thằng nhỏ đéo cứng nổi mò vào vòng 4 lấy tí hứng mà méo có miết nước nào như cái sa mạc, sục mãi đéo ra nên thôi bực quá kêu thôi rồi tự đi tắm tự mắc đồ luôn, bình thường mấy bác đi rồi sẽ biết out xong là mấy bé tắm lại cho rồi lau khô người con này cho tự làm hết :)))), xin từ giã số này, tự nghĩ con này mà có tip cho vài chục củ mới làm cho đỡ đau chứ đừng nói sướng. Hồi giờ đi Hoa đà cũng đi cơ sở lý tự trọng và hoàng văn thụ cũng khá ổn chứ đừng nói gì cơ sở 4 nhưng 4 thì cơ sơ vật chất tốt hơn với mấy bé mới nhiều trong đó có 9 với 14 cũng mới vô năm ngoái. AE du lịch từ xa nên trải nghiệm chứ đừng nghe mấy thành phần vô học vào review tào lao

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
tks bồ tèo. Ngắn gọn, đủ ý để các huynh khác có trải nghiệm tốt nhất.

hanle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
1
9
2
cam ranh
0 ₿
Hay lắm bác có người lên tiếng cho những thành phần lâu lâu đi massage rồi rivew bẩn, nhân viên thì có người này kia ko thể đánh giá cả 1 cơ sở massage thông qua bất kỳ 1 cá nhân nào.

minkun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/2/23
Chủ đề
1
17
4
Nha Trang
0 ₿
tôi khuyên bác cái gì cũng thái độ với mấy bé trc, bé nào đang khó ở chẳn hạn như vừa bị 1 thằng say xỉn quậy móc cho rát bướm xong thì bác cô gắng nhỏ nhẹ vs bé nó rồi tip cao 1 tí bé nó lấy tâm trạng để làm chứ các bé cũng là con người chứ có phải robot đâu mà bắt lúc nào cũng nhiệt? nhưng vào quầy hỏi ở đây số nào đc yêu cầu nhiều thì đi chả phải sợ sụp, muốn các bé xem mình là người yêu thì cũng phải xem bé là người yêu chứ nhỉ?

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Vâng vâng. Đúng rồi huynh, tới bữa nay mà cơn giận vẫn chưa hạ nhiệt :cuteonion30:

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
vừa rồi nghe bác devilkight rp 29 cũng đi thử làm thì cũng đc tới phần bú mút thì đúng chán thật nhưng được dẹo ghê quá ròi vòi tiền kinh lắm, hôm bữa đi kêu e đang thiếu cái ip14 pro max, nghe tới đó áp lực vl

• Like
Điểm cảm xúc: Devilknight097

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
Em review số 29 đây. Lần đầu đi em nói chuyện được, đi lần 2 thì thôi. Tôi cũng như các ông thôi. Sụp hầm từ lần 2. Chắc về lại với em 14 kiến thức uyên thâm
À mà 29 t đi lần đầu thì có sao nói vậy nhé bác. T đi Hoa Đà 4 cũng muốn quen mặt rồi, nhưng đều làm biếng xin số nhớ tên

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
bác ơi bác đi 14 bác cho ae cái nhận xét i bác

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
Giờ em nó sang ở căn hộ mường thanh 13 14tr tháng. T nghe xong t cũng áp lực ông ơi =))))

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
Mình đi 2 lần chưa bao giờ vòi tiền, số 29 tên Thùy đúng ko bác ơi ?

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
T review theo trí nhớ nha. Nói chuyện uyên thâm, dáng cũng cao hay sao á. Vòng 1 săn chắc ko nhão, vòng 2 thon. Vòng 3 cũng nhẵn nhẵn