Tân Phú Pháo hoa cùng bé 10

Lượt xem: 619

Phú Quý Pro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/7/23
Chủ đề
2
3
2
23
18 tân sơn nhì
0 ₿
Hôm qua t vừa mới đi nhậu với tụi bạn về, đang trên đường về thì thấy quán massage Linh Hà trên đường Sơn Kỳ nên t có gé vào để trãi nghiệm thử, vừa vào thì mấy anh em phục phụ chào đón tui rất nhiệt tình và chào hỏi t rồi mời t vào chọn vé , t chọn vé x rồi vào uống trà t chưa uống xong tách trà thì mấy em đã đưa t lên phòng rồi. Vừa mới lên phòng thì t thấy phòng rất sạch sẽ rộng rãi rất là ok mình thay đồ rồi vào xông hơi 1 xíu thôi thì bé đã lên phòng, mình vừa xông hơi ra thì bé chào mình rất ngọt ngào bé ân cần lấy khăn lau người cho t ngồi nói chuyện với bé 1 tí thì mình vào tắm cùng bé vào bồn bé tắm rửa khá kĩ, làn da mịn màn cứ cạ vào t và thằng e t, tê tái lắm ae ơi. Ra giường bé đấm bóp t thấy bé rất khoẻ đấm khoẻ tay nghề thì khỏi phải bàn rồi, đấm bóp xong rồi bé thư giãn cho t bé mút nhẹ nhàng rất kĩ thuật làm tới đâu tê tái tới đó phải nói là bé số 10 kĩ thuật rất là tuyệt vời ae có dịp thì ghé trãi nghiệm thử
Tính sương sương tiền vé 700k + 700k(tip) + 100k cho mấy em phục vụ là 1500k rất là hợp lí so với chất lượng dịch vụ như vậy mình nghĩ ae nên đến trãi nghiệm thử..

nguyễn hoàn phương

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/7/23
Chủ đề
0
1
1
tân phú
0 ₿
tôi mới đi bé số 10 vừa xong 3 vồng hết nước chắm mê mẫn với bé số 10

• Like