Q.1 Phê hết nấc khai súng đầu năm cùng DDCN 110

Lượt xem: 548

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
204
44
32
Tphcm
1 ₿
Đầu năm may mắn nhận code từ mod Dory liền phóng xe đến cơ sở để khai súng đầu năm . Để cả năm sung túc hoành tráng thì book ngay em 110 , ae nào đi rồi thì sẽ cảm nhận được độ khủng của bé.
Làm xong thủ tục thì lên phòng , xông hơi tầm 5p thì người đẹp vào . Em vui vẻ ngồi tám chuyện trên trời dưới đất , đủ thứ chuyện trên đời . Đợi tầm chút nước đầy thì vào chiến thôi.
Em cởi bộ đồ ngủ xuống thì máu mình dâng lên tới não , tuyệt tác của tạo hoá là đây :2onion16: . Trong bồn cả 2 khám phá hết mọi ngóc ngách , từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài . Tay chân miệng hoạt động hết công suất , cơ thể em giật giật liền dừng lại , lên gường vào hiệp chính.

Trên gường vừa mass khoẻ vừa nói chuyện thư giãn , nãy làm quá mỏi tay ghê nên đợi tí để phục hồi :cuteonion9: Được tầm 20p xong hết các bài cơ bản , tới phần nghiện nhất là trườn nuru. Ngực bé vừa to vừa tròn , kết hợp với tinh dầu bôi trơn mát lạnh ,đi tới đâu là phê tới đó .
Thực sự cảm giác tê tê nó chạy dọc cơ thể , vừa nuru em vừa click khắp cơ thể . Đẩy lên tới cao trào , mình lật lại ráp vô thành siêu nhân 6699. Cả 2 như hoà tan vào nhau như cafe và sữa . Tận hưởng sắc dục tới khi em chịu thua .

Cái kết đẹp cho buổi khai pháo đầu năm , chúc em và cs năm mới thành công mỹ mãn.

Em 10 điểm đúng với số của em luôn.

Xin chào thân ái và cám ơn mod rất nhiều :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and Anhuynh19

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
bé 10 thì nói chuyện tía lia nữa vui tai. chúc mừng bác .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh luôn đồng hành và ủng hộ dubai luxury ạ... chúc huynh năm mới vạn sự như ý và thành công ạ:cuteonion41: