Gò Vấp Phê pha cùng em 80

Lượt xem: 602

Tom.my

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/3/24
Chủ đề
1
8
5
Tp.Hcm
0 ₿
Lâu rồi mình chưa có dịp đi massage, nay có việc lên gò vấp thấy ae review hấp dẫn quá nên gé đại Galaxy trải nghiệm thử, Mình có nhắn trước muốn tìm bé V1 ok tí tại thích chà thái, sau khi lên do mình đi trễ síu nên bé kia đã đi tua rồi nên đành phải chọn ngẫu nhiên, thấy trên ipad bé 80 nhìn cũng dễ thương nên quyết định chọn, Được anh locker dẫn lên phòng vào giới thiệu vài thứ rồi mình vào xông hơi trước, cơ sở vật chất cũng tạm ổn, sạch sẽ

Sau khi xông hơi được 5-10f thì bé vào nhìn trong nhìn ra thấy kích thích nên thôi mò ra luôn, bé mặt xinh dáng cũng tạm ổn, mình ngồi ghế bé đến xà vào lòng lau người hỏi han làm quen, bé dân bình thuận nhưng nói chuyện rất dễ thương, ae nói chuyện tí thì vào bồn, bé tắm rửa cho mình rất kỹ, kỳ cọ hết ngõ ngắt trên người, mà tới lúc tắm thằng em thì máu trong người mình nổi lên nên ae sờ xoạng làm tình các kiểu, mình thì hôn tai cháo lưỡi rồi bú v1 các thứ đã đời rồi đến lượt em nó ra tay, hôn trên rồi bú dưới các kiểu, mình ngồi ngữa ra em nó bú lâu lâu sướng quá đè đầu em nó vô sâu síu, đến tới lúc chịu hết nổi thì rút ra bắn vô mặt em nó, em nó nói a bạo quá ah nhưng em thích..hihi..

Hết phần một xong lâu người lên giường em nó massage khoẻ làm đủ các bài đá nóng các kiểu, em massage đủ lực rất bài bản, xong lại tiếp tục chà thái, vòng 1 em không to lắm nhưng chà thái rất phê, chà tới đâu sướng tới đó, chà xong em kêu mình lật lại chà tiếp chà tới thằng em nhỏ thì em ấy lấy v1 bỏ thằng đệ chính giữa chà lấy chà để, mình chịu không nổi ngồi dậy ôm bé lại cắn kích bú nhau các kiểu, xong thì bé nói mình 69, nằm cả 2 ai làm việc nấy, chỗ đó của bé sạch sẽ lắm nằm bú sướng rân người, bé bú lút cán bú mà mình nói sắp ra rồi mà không biết luôn làm bắn tùm lum, rút ra thằng đệ cứ giật giật bé lại ngậm bú cho sạch đến từng giọt

Xong xuôi thì bé đi tắm tại nảy bắn tùm lum, rồi mình cũng vào cho bé tắm sơ lại rồi lau người rồi em dẫn mình xuống dưới kết thúc trãi nghiệm

Bé 80
V1: cam tạm ổn
V2: eo hơi tí mỡ
V3: căn tròn vỗ sướng tay
V4: sạch sẽ, lên láng

Tic + giảm 50%
Tip = Vé

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21