Q.7 phê tới nóc với 115

Lượt xem: 1,123

wang tay to

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
79
20
0 ₿
nay chán chán chả có gì làm cũng xách đít qua bên windy tìm niềm vui hehe . qua tới thì cơ sở giới thiệu cho bé 115 , ui chu cha xem qua hình có khác gì hot girl đâu lại còn 3 vòng điện nước đấy đủ nên triển liền
vô cũng như mấy chỗ khác xông hơi rồi chờ bé vô , bé vô lễ phép có chào hỏi dạ thưa đồ ưng bụng, em này thì có mấy hình tatto bé bé thấy cưng lắm các bác , lúc vô em mặc đồ như không mặc vậy đó , ngứa tay nên tui lột luôn bộ đồ của ẻm ra rồi kêu em vô bồn nghịch nước , em này cẩn thận lắm tắm không chừa ngóc ngách nào hết từ đầu trên tới đầu dưới ngồi sờ mò cũng sợ em lạnh nên kêu em lau người rồi qua bài massage đấm bóp cho nóng người xíu còn thịt em nó nữa hehe
vô bài mệt em nó bắt đầu bôi dầu rồi dùng ngực trườn bộ ngực vừa tay nắn bóp cũng vui mà không hiểu sao vô bài trườn nó phê tới vậy luôn rồi bắt đầu em nó tấn công thằng nhỏ tui mút tới đâu tui rùng mình tới đó nó đã gì đâu chưa gì muốn ra luôn rồi may mà kịp được, bắt đầu tui bảo em nó quay lại đi để anh bú lại cho , em nó đỏ mặt trông dễ thương vãi , rồi tui bắt đầu công cuộc khai phá em nó , má ơi vừa thơm mà vừa ngọt húp đã dã man luôn các bác , càng hụp nước em nó càng nhiều tui xém sặc với ẻm em nó thì bú cũng hì hục rồi tui cũng chịu thua cho hết mấy bé tinh binh tích góp gần cả tuần chui ra hehe
thấy bên này còn có skill gấu mút chân cũng thú vị nhưng chưa có điều kiện để thử chắc sau quay lại trải nghiệm sau hehe
tic=900k
tip=tic

• Like
Điểm cảm xúc: ken blue

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35