Q.1 Phiêu lãng cùng 09 Dubai Tân Định

Lượt xem: 686

hung538

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/8/19
Chủ đề
2
18
4
29
0 ₿
Lần thứ 2 ghé lại cơ sở. Thấy chỉ có chị Quản lý là quen, gặp thêm bé Lễ Tân mơn mởn có nét nai nai chắc ở quê mới lên SG . Là thấy hôm nay tươi rồi. Chào hỏi nhau vài câu rồi vào việc.
Em lễ tân đưa ipad cho mình chọn. Hình ảnh giờ được đầu tư, em nào nhìn cũng muốn thử. Nhung gu mình thì thích chuppy tí ôm mới đã. Bé lễ tân giới thiệu em 09, hơn tuổi đôi mươi một chút , tin ẻm mình chọn em 09. Trong lòng cũng đánh lô tô, hy vọng là không dại dột nghe lời em lễ tân mà hại thằng em mình.
Bước lên phòng, đánh giá cơ sở vật chất vẫn thơm tho sạch sẽ . phòng nhỏ gọn nhưng tiện nghi đầy đủ. Xông hơi nóng cái khỏe người liền. Đang ngồi trong phòng xông thì thấy e bước vào. Đứng dậy ngay và luôn để gặp ẻm.
Massage khỏe : bé làm khá có lực ,đủ các bài đá nóng thì bé lấy đá nóng thử trước, hỏi mình nhiệt độ như này có nóng quá không, phải khi mình nói nhiệt độ của đá ok thì bé mới bắt đầu bài massage bằng đá nóng (bé sợ đá nóng quá không vừa ý của mình).Rồi lấy túi nóng đặt lên cổ mình thật thoải mái ,còn có cả massage đầu cho mình nữa ôi đã đã .
Massage mệt : bé đi lấy dầu trường rồi bắt đầu rưới lên người mình ,xong dùng cặp ngực xoa đều dầu trương lên khắp cơ thể của mình cảm giác nó mát mát ,nó phê phê .Xong bé bắt đầu dùng lưỡi đi hết toàn bộ trên cơ thể mình ,khủng khiếp hơn là bé lại kết hợp giữa lưỡi và cặp ngực của bé bắt đầu tung hoàng trên cơ sở mình ,lười tới đâu ngực tới đó làm thằng em mình cương cứng hết cả lên .Sau một hồi bé tung hoàng khắp mặt trận thì bé bắt đầu kêu mình lật người lại ,tưởng đâu khi lật người lại thì thở được một tí ,ai ngờ bé bắt đầu kẹp thằng em mình bằng cặp bưởi của bé vừa kẹp vừa mút thằng em mình .Sau đó thì ồi xong bắt đầu hun nhẹ vào đầu của thằng nhỏ rồi kéo lưỡi 2 quả bi mút nhẹ má rung hết cả người. Đến phần mình thích nhất rồi bé bắt đầu vào thế 69 thì mình nhanh người trượt người xuống để khám phá hang động mới lạ này ,xuống tới nơi thì má ơi nước nôi lên láng (nhiều quá nhiều nước quá kkk) ,thế làm mình cũng tranh thủ húp hết không chừa một giọt nào cả vừa húp mà vừa nghe cả tiếng rên của bé ối thật sung sướng .Tiếp đến thì bé vô bài BJ bé bắt đầu trả thù mình thì phải bé dùng một tốc độ nhanh để bj cho mình ,mình tự nhủ là không sao vì mình chịu đứng cũng khá okie .Nhưng không với cái tốc độ này thì đã khiến mình phải phọt ra một cánh súng sướng ôi má thề lúc đó mình tê hết cả người . Rồi ngồi ôm bé được một lúc thì bé thì bé dìu mình đi tắm lại và phải chia tay bé tại đây .Đúng là một buổi trải nghiệm sung sướng .
Tổng thiệt hại
Tic: 450
Tip: theo giá thị trường
Locker: 50
Về e lễ tân đon đả chạy ra mở cửa tiễn mình , thầm cảm ơn em đã giới thiệu cho mình em 09 quá vừa ý.

Đính kèm

91.9 KB · Lượt xem: 54
    541.7 KB · Lượt xem: 41

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 09. Chúc anh 1buổi chiều vui vẻ và tràn đầy năng lượng a nhé.