Phong Lan 2 - Chung tình với em

Lượt xem: 2,911

kimlikimli

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/8/22
Chủ đề
4
10
17
0 ₿
Xin chào ae! Mình nằm vùng cũng khá lâu rồi, nay đăng bài rì viu cho anh em về cơ sở mình đã gắn bó hơn chục năm. Nhiều khi lên đây hóng anh em có ai rì viu e nào mới ở Phong Lan 2 không nhưng chẳng thấy ai, nên thôi mình làm luôn cho anh em có thông tin.
Tính ra đi rất nhiều cơ sở từ massage khỏe, đến mệt thì mình vẫn ưng ở đây, do nó vừa phải với mình. Vì yêu cầu của mình là vừa đấm bóp tốt, vừa nhẹ nhàng tình cảm. Còn kiểu xôi thịt bày ra trước mắt thì mình k thích lắm.
Đầu tiên là về CSVC: phòng xông mình thấy mới sửa lại nên không còn ọp ẹp như trước, chỉ có điều là bồn tắm hay chỗ sục nước massage chân thì nên chỉnh lại để trông nó sạch và hút hơn.
Tiếp là phòng tắm: Điểm này thì bị trừ 01 điểm do nước nóng lạnh k đáp ứng. Nếu anh chủ có đọc được thì điều chỉnh lại giúp em nhé!
Tiếp theo là về em út: ở đây mình thấy có chắc tầm hơn chục em, mình đi tour cũng gần hết rồi, nhưng ưng nhất vẫn là em 30. Nên 1 năm gần đây hầu như lần nào mình vào cũng chỉ gọi 30.
Về tay nghề của em nó: Lực vừa phải, chịu giao tiếp, và điểm ưng nhất là KHÔNG VÒI khách.
V1: mình chấm 8/10 (theo sở thích của mình) - số đo thì chắc cỡ 87-88
V2: 8/10 luôn (ốm vừa phải)
V3-V4: chịu, mình k khám phá đoạn này nên k biết đánh giá sao
Thư giãn: ở đây chủ yếu là HJ thôi, nên bác nào gu nhẹ nhàng tình cảm thì có thể đi ở đây.
Tổng quan: 8/10 (hợp gu)
Tổng kết thiệt hại: vé 200, mình thường tip 400-500k nên dao động vào đây lần nào mình cũng mất 600-700k. Locker mình không tips nữa vì mấy lần trước mình tips mà toàn dẫn mình mấy em không ưng, toàn vào rồi mình phải gọi đổi lại em 30 cho mình.
Hi vọng giúp ích phần nào cho ae ở lân cận có thể xả theo xì tai nhẹ nhàng giống mình :D
Hôm khác mình có thời gian thì sẽ tìm hiểu em khác rì viu cho anh em nhé!