Q.9 Phong Lan 2,lâu lâu trở lại!

Lượt xem: 5,065

Phucvanlinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/8/23
Chủ đề
3
10
9
Hcm
0 ₿
Mến chào các anh em!
Hồi trước nhà tui ở Đỗ Xuân Hợp,đôi khi rảnh hay dắt xe chạy lòng vòng....
Lúc xưa cũng nhộn nhịp lắm, cung đường Đình Phong Phú nhiều quá cắt tóc gội đầu, đào cũng hên xui...mà xui nhiều hơn
Không biết anh em ra sao,chứ tui thuộc câu "tiền nào của đó".Hàng cao cấp còn bị sụp, còn giá đôi ba xị thì hiếm có hàng thơm.
Nhưng thuộc thì thuộc,chứ cảm giác đi khám phá gặp được cái gì đó mới mẻ, hay hay nó cứ hấp dẫn tui.
Hôm rồi có dịp đi ngang chốn cũ, chạy 1 vòng thì lạ quá, mấy quán xưa chắc chịu không nổi, dạt đi đâu hết rồi.
Nên ghé lại Phong Lan 2!
-Chỗ này đi nhiều, do Massage khoẻ ok.trước hay đi Bảo khang quận 10,mà ở q9 thì xa quá, nên tìm được chỗ này
-Massage khoẻ BK 10,thì PL2 đc 8.Cơ sở vc như cc, bao năm chỉ xuống, nhưng xông hơi,khô đầy đủ.BK cũng có nâng cấp đâu
-Massage khoẻ đủ bài, thua BK k có mặt nạ, làm kỹ
-Cũng happy ending
Đoạn này mới vui nè ghé lúc 14h,đang thay đồ gặp 1 vị huynh đài đi trước cho cái lời khuyên"e ơi kêu t quản lý book số, chứ đi theo Tour toàn xấu k hà"..đa tạ huynh!
Cũng cho t ku 50k,bảo e nào trẻ trẻ nha
Lên thì 1 e An Giang,tui 40 chắc e nó cũng ngấp nghé hàng ba mấy...trẻ ghê.mà thôi, do mệt người cần Massage,chứ trẻ đi mấy chỗ này biết trước rồi mà.
Em đấm bóp đủ bài, bắt chuyện vui vẻ, nói 1 hồi cũng thành quen ,thấy e nó dễ thương.
Nói Chung tui hài lòng với chỗ này,massage khoẻ tốt,hj ok, vui vẻ.xứng đáng số tiền mình bỏ ra.Anh e, nào cần trải nghiệp khác xin đừng theo tui rồi không vừa ý.Đi chơi mỗi người mỗi khác,mong anh em thông cảm nếu đi theo tui mà bị sụp...70% nha a e.
Chia sẻ 1 chút với anh em,chứ đọc chùa hoài cũng kỳ.Anh em nào có chỗ nào ok thì comment cho vui, rảnh sẽ đi thử.
-Vé 200k,hôm trước 150k,boa e nó 300 đưa tờ 500 luôn tiền vé.Em đưa đít cho rờ, Anh ơi mở hàng cho e thêm chút đi.thôi đưa e 5xị,được khuyến mãi cái số đt,kèm cái hẹn đi ăn em khi rảnh..tốn 7xị,ngu ghê.
Chúc anh em 1 ngày vui vẻ!

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Zai zễ zãi. Chỗ này gần nhà tui, chạy qua chạy lại thấy mấy e tây hay đạp xe đạp. Thiên về khoẻ có thêm hj mà 7xị hơi khoai bác nhỉ:3onion24:

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Đọc bài của bác ko nhịn được cười :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
  • Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Phucvanlinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/8/23
Chủ đề
3
10
9
Hcm
0 ₿
Cũng tuỳ thôi mấy bác ơi! Mấy e đó khó đoán lắm,lúc khoái mấy a dẻo miệng,lúc làm bao nhiêu đem hết cho a xăm mình…hoặc cho cái số gọi hoài k bắt máy.ha ha!

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
90
39
0 ₿
Bác bảo chốn cũ mà bị lùa gà thế ? PL lên 200k hơn 2 năm nay rồi. Locker ko có chọn giùm đâu, nó gạ xin tiền đấy. Biết số thì gọi ko thì chọn theo tâm linh đi. Mà ở đây có u30 á? Chắc b đen r, chứ u20 nhìu mà. Ms khoẻ ok thật nhưng csvc chán. Đi cho newbie thì ok

Nickool

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Em hay đi dịt cô vơ ry Thủ Đức Quận 9 nè bác. Theo em thì PL chỉ đi cho biết, bữa típ ít bị vòi tiền xong con nhỏ còn thái độ ném giấy tip xuống cầu thang nữa.

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
90
39
0 ₿
Tip là min 300k mà. Đôi khi sẽ bị kì kèo nhưng việc ném giấy tip xuống cho locker thì lúc nào ở đây ko vậy b ơi

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Bên Phong Lan ngày xưa đi giống như massage 179 bên Thủ Đức masage khỏe cuối có Happy ending nhưng đa phần HJ , lâu k đi lại k biết có gì hay hơn ko