Hỏi đáp Q7 # Nhà Bè khác nhau đến thế

Lượt xem: 708

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
629
632
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Hello là Su đây !!!!
Sau thời gian lạc trôi giữa dòng đời xô đẩy, dầm mưa giải nắng lo cơm áo gạo tiền.
Và thành quả gặt hái được đến ngày hôm nay là: 1 Căn nhà phố, 2 chiếc máy, 1 thẻ tín dụng 200tr.......... đó là thành quả làm ra sau thời gian dài.
Việc bây giờ là ................................................ tiếp tục còng lưng lên trả nợ thôi các bác ạ. kakakaka
Đi từ Quận 1 về Quận 4, ngang qua Quận 7 massage đầy các tuyến đường, vậy mà về đến Nhà Bè ...... Không có 1 cái massage nào, toàn là cafe cây dừa, cafe đèn led, cafe gội đầu...
Không lẻ Su về vùng quê hẻo lánh này treo trym hả ta.
Nay vài dòng tâm sự, có anh em nào trên đây thổ địa Nhà Bè không, biết massage nào ok không, giá cả hợp lý, mấy em được được tý là OK, vùng quê mà không cần đẹp lắm đâu các bác.

Xin chân thành cảm tạ các Bác
:ami-(47)::ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
629
632
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Hôm nay là ngày các anh em sụp họp mặt nhau à, ai cũng than sụp quá
Có bác Tàn là ở đặc khu nên ko bị sụp

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Dọc đường Nguyễn Hữu Thọ qua Nguyễn Văn Linh tí thấy có 1 tiệm massage, k biết phải hầm k, đoạn đó cũng tính là Nhà Bè rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Bedimatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/23
Chủ đề
1
23
17
Tphcm
0 ₿
đoạn qua cầu phú xuân hình như khúc gần kho dầu C cũng có 1 vài quán mà chắc hầm chờ ae đến sụp quá....

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
629
632
Hồ Chí MInh City
0 ₿
đoạn đó cũng thuộc q7 bác ạ, từ đó xuống nhà bè cũng 6 -7km lận bác, xa chỗ mình ở

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
629
632
Hồ Chí MInh City
0 ₿
mình cũng có thấy chỗ đó rồi bác, tham khảo trên mạng thấy bị chê quá bác, chắc là cái hầm to lắm đây