Quá chán

Lượt xem: 959

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

quỷ thiên thần

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/22
Chủ đề
10
62
21
Tp. HCM
1 ₿
Toppic này nhằm chia sẻ cho ae rút kinh nghiệm.
Có việc ở Thủ Đức nên mình ghé vào Anh Thơ để trải nghiệm. Đánh giá cơ sở vật chất thì nhỏ, cũ. Về phần các loại vé thì ae nhớ check với quản lý thật kỹ, vì ở đây ko giống đa phần cơ sở trên diễn đàn. Các loại vé có 2 tờ, 1 tờ mà quản lý giới thiệu trên diễn đàn nhìn thì ae thấy rẻ đúng ko? Nhưng mà ko, mấy loại vé đó chỉ có tính số lần mình ra chứ ko có CIA, Nuru gì hết đâu nhé. Còn 1 tờ nữa là vé có CIA, Nuru thì nó cao ngang ngửa những cơ sở có điều kiện csvc top đầu trong diễn đàn.
Còn về nhân viên, mình hỏi bé 08 do thấy ae trong diễn đàn khen nhiều, nhưng quản lý nói bé nghỉ phép và sẽ cho 1 bé mới vào lên phục vụ. Mình cũng ok, lần đầu thử xem sao. Mà vcl là bé vào mình mới biết là giờ nhân viên massage vẫn còn U35 thề ko nói điêu, hiện tại đang là nhân viên làm lâu năm nhất quán. Vcl quản lý kêu nv mới.
Trải nghiệm sau đó thì mình xin ko kể, vì vé 90p mà chỉ cần 20p là mình bỏ chạy. Ấn tượng lưu lại cuối cùng là ko ngờ có chị yêu nghề đến thế.
Ae lưu ý đọc kỹ vé trước khi đi.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Đọc review mà muốn sặc nước. Tình huống của ông chủ thớt thì mình trải qua ko phải một mà là nhiều lần rồi. Đúng là sợ mấy chị em yêu nghề và mấy cơ sở làm ăn kiểu này thật. Nghĩ thì cũng tội, nếu giá vé hợp lý thì không nói gì. Đàng này toàn cho mấy chị em yêu nghề vào làm với cái giá của mấy con nhỏ mới vào nghề thế mới khổ. Thực ra U35 mà bác chủ chịu khó khều quẹt, nhiều khi tới nái luôn đó.

• Like
Điểm cảm xúc: quỷ thiên thần

Bạch Tuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/24
Chủ đề
1
18
10
24
Ho chi minh
0 ₿
tính mai qua thử mà coi report xong , thôi em rén rùi

riview

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/3/24
Chủ đề
0
3
5
Ho chi minh
0 ₿
Ông nói thế nào chứ tuần nào tôi chẳng qua anh thơ đôi lần. Trải nghiệm đủ 2.6.18.28.68.88 chẳng qua là do ông thôi. Mình đi chơi mất tiền ko ưng bé này thì mình đổi bé khác .hơn nữa tôi cũng đi cia với nuzu ở đó họ vẫn cho mình quẹt mã mà. Tôi ko bênh vực quán nhưng nếu ông chê phòng ở đó thì quả thực là hơi quá. Còn về giá tôi nghĩ tiền nào của ấy thôi, với tư cách là người qua đó thường xuyên các ông cứ qua bock thẳng em 28,68 hoặc 88 đảm bảo phê

• Like

Bạch Tuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/24
Chủ đề
1
18
10
24
Ho chi minh
0 ₿
ổng nói 2-3 loại giá là sao tiền bối ? roi nuru, cia thì giá bao nhiu ? e tính mai qua anh thơ nè mà nghe review là hold on liền

• Like

Bạch Tuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/24
Chủ đề
1
18
10
24
Ho chi minh
0 ₿
rồi yêu nghê là sao anh trai

• Like

riview

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/3/24
Chủ đề
0
3
5
Ho chi minh
0 ₿

Giá thì cơ sở người ta đưa công khai mà về 300 có gì vé 500 có gì dịch vụ những gì cơ sơ cũng công khai mình OK thì cứ vậy quét mã thôi nu ru và cia người ta cũng phải bán giá mặt bằng chung vì không vậy ktv nó đâu có làm .nhưng tất cả cũng giảm 50% hết còn u 35 thì chắc là chủ thớt có nhầm vì gu của mỗi người khác nhau .mình không thích thì mình đổi .ở đó cũng thoải mái đổi lúc nào mình ưng ý thì thôi mà . Bên đó cũng tuyển ktv liên tục đổi mới mà .

Bạch Tuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/24
Chủ đề
1
18
10
24
Ho chi minh
0 ₿
Rồi vậy muốn được cia , nuru thì có gói nào chứ có thay ghi đâu anh

riview

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/3/24
Chủ đề
0
3
5
Ho chi minh
0 ₿
Nếu như muốn nuru cia thì giá 700 típ 700 giảm giá vé 50% còn 350 tổng sẽ là 1050 tôi thấy cũng hợp lý giống như mình mua vé osen không khuyên mãi thôi thấy hợp lý mà .với lại cơ sơ người ta cũng giải thích nếu như vé nu ru và cia giống như osen thì ktv đâu có làm mình thấy hợp lý nên cũng hay đến .cơ sơ tuy nhỏ nhưng sạch sẽ cũng khá khang trang ktv cũng thấy thay đổi mới liền tục .khá OK hữu cứ yên tâm qua trải nghiêm xem tôi nói phải không xong quay lại đây gặp nhau kkkk chờ hữu trải nghiệm

Massage Anh Thơ

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/12/23
Chủ đề
4
9
51
0 ₿
Massage Anh Thơ xin đính chính, hiện tại toàn bộ nhân viên không có bạn nào là U35, tất cả nhân viên được tuyển chọn kỹ càng, và không tuyển nhân viên nào vượt quá 30 tuổi. Đây là bài viết hoàn toàn sai sự thật.
Massage Anh Thơ nhờ các MOD kiểm tra tính xác thật của bài viết này

• Like
Điểm cảm xúc: Bạch Tuột

quỷ thiên thần

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/22
Chủ đề
10
62
21
Tp. HCM
1 ₿
Ai rảnh đâu mà lên đây viết review tào lao quản lý ơi. U35 là độ tuổi từ 30 đến 35. Mà tui 31 tuổi, nhìn nhân viên còn già hơn tui thì ko 35 nữa thì 40 chắc. Về giá vé thì nếu những ae quen trên diễn đàn thì có bao giờ xem lại giá vé khi vào quán đâu, cứ check mấy vé mà quán đăng trên diễn đàn thôi. Mà quán đăng 1 loại, còn 1 loại có đăng đâu. Còn về gọi mấy bé thì lúc mới vào quản lý nói sẽ cho bé mới, mà thế quái nào lại cho Nv làm lâu nhất, chính nv đó còn nói nv mới quá trời ở trên phòng. Làm ăn ko uy tín.

quỷ thiên thần

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/22
Chủ đề
10
62
21
Tp. HCM
1 ₿
Thì đó, chưa kịp khều đã tự lấy tay thọc vào rồi. Mà nhìn vậy có hứng đâu bác. Tui thuộc dạng nhanh ra mà thề ko nói điêu là bữa đó cứng ko nổi mà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.