Q.12 Quá phê quá sướng vì bé 20

Lượt xem: 1,566

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Sau những ngày dài mệt mỏi áp lực công việc. Nay lại muốn thư giãn xíu thì nhớ ngay tới bác @Trọng ( Quản lý Massage Hồng Kong đẹp trai nhất quả đất):8onion38:
Thì Bác ấy lại gửi hình ngay bé 20, Ta nói mới nhìn hình thôi mà đã không chịu nổi, Nhìn cặp ngực bé thôi mà muốn bú ngay liền á haha.
Chốt ngay bé 20. Đi làm mà nôn qua lẹ để tối gặp bé. Về nhà tắm rửa ăn cơm là phi ngay con chiến mã tới gặp ngay bé thôi
Vẫn như cũ, tới cơ sở là được các anh em nhân viên phục vụ chu đáo. Xong thủ tục vé và tic là 1400. Nằm nghỉ xíu uống trà nóng thư giãn rồi được anh nhân viên dẫn lên phòng Vip 1.
Ta nói vừa mở cửa ra trời ơi cái phòng nó bự chà bá, Bồn mới thay to lắm nha anh em.. Xông hơi 10 phút là bé bước vào. Vừa mở cửa ra nhìn bé, bé chào anh mà tim rụng rời hết tay chân luôn á. Có nụ cười xinh gái dã man lắm nha.
Rồi bé tắm trong bồn. Xong hết tới màn BJ. Mình có nói trước là anh khó ra lắm nha, bé cười hihi. Sau 1 hồi thì bé cũng chịu thua mình, thôi lên giường nha anh. Mà thật sự tui thấy Bé mạnh nhất là màn BJ. Bé Bj mà không dùng tay nha anh em, mạnh mà sướng dã man luôn á. Rồi cũng phải bái phục bé thôi mà xuất 1 màn pháo hoa vào miệng bé. Sướng dã man :ami-(40):

Massage khỏe : Bé đấm bóp rất đã, bóp tới đâu phê tới đó, nói thật là phải ngủ quên luôn á anh em. bẻ tay bẻ chân rất thoải mái
Bé liếm láp từ chân tới lên cổ, liếm tai. sướng dã man haha

Thích nhất bé đưa cặp ngực đưa lên đưa xuống, rồi bé nhìn cô bé trườn Nuru mà phê không tả được. Sướng tê tái con người..giờ ngồi viết mà còn cảm nhận ở bên bé như thế nào mà hihi

Massage mệt lần 2: Rồi chuyện gì tới cũng tới là lần 2 nha anh em. Bé liếm từ trên xướng dưới, rồi tới thằng em đẹp trai của mình. Nhìn em mà em bú mà ta nói như đang trên thiên đàng ý, bé bú không dùng tay ( rất thích kỹ thuật này từ em ). Trong lúc đó thì tay mình đâu có để yên, sờ ngay cặp ngực vòng 1 của em, Bóp mà không ngừng nghỉ haha.. Kêu bé quay lại mình 69.. Sau một hồi không chịu nổi phải bắn 1 màn tình ngọt ngào từ mình. Mà mình xuất hết ra bé vẫn ngậm luôn. Còn bú thêm vài cái mà mình phải kêu em dừng lại. Sướng quá em ơi hihi.
Cám ơn em. Quá tuyệt vời khi anh chọn em là không sai lầm mà. Mặt vừa xinh,nụ cười thì như thiên thần.. có răng khểnh. chỉ muốn hốt em làm về vợ mà thôi hihi

Vé giảm còn 400k
Tic 1000
Thiệt hại là 1400..
Cám ơn bác quản lý, cơ sở và đặc biệt là bé số 20 hihi..

Massage Hồng Kông

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/19
Chủ đề
7
224
69
0 ₿
tks bác ghé lần 2 nhé, còn 2 lần nữa là đc tặng 1 cái vé free r nhé ,

Massage Hồng Kông