Q.1 Quá tệ với Dubai Q1 LTHG và Số 16 đen đủi

Lượt xem: 2,952

Dubaitaolao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/23
Chủ đề
1
8
6
123@456
0 ₿
Hi ae
Thực sự Dubai Q1 mình đi rất nhiều lần.
một tháng nhiu khi có thể đi đến 3-4 lần
Thấy số 16 mới vào làm, nhắn hẹn vs zalo ( Dubai zalo ) cả chục lần nhiều ngày nhiều tháng với nhiều lý do, đều kg gặp dc. Hnay set hẹn dc lúc 6h chiều, nhân viên bảo 6h20 e nó mới xuống dc, và 8h là e nó có kháh book, nên phải đúng giờ, ok mình đến đúng 6:00c thanh toán tiền xong, nv lại bảo e mệt sốt, kg làm dc. Chọn số khác haizzzz
Nói như chuyện đùa, bỏ công bỏ việc chạy qua, nựgs lên tới não bị bóp zế, đau quá đau anh em, 2 e nv quầy thì mới , chả biết nói chuyện ntn để khách zui zẻ. Đành ra về với cục tức . đúng là taolao xui quá , đành zìa tự xử thoai.
vĩnh biệt Dubai , Vĩnh biệt 16

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Mr.Tr and minhphuong2705

Dubaitaolao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/23
Chủ đề
1
8
6
123@456
0 ₿
Mình toàn đi vé 1tr7, vấn đề kg phải là tiền, mà trải nghiệm quá tệ thôi. cảm ơn ae

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
55
42
0 ₿
không số này đi số khác thôi bác. bác tháng đi 3-4 lần thì cũng trong tay có danh sách kha khá rồi vui vẻ chọn số khác vậy.

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
210
0 ₿
Tức đến nỗi reg nick vô viết bài complain liền luôn phải ko bác, để cơ sở trả lời đã rồi mới biết thực hư.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
16 mà mới vào làm j Bro. Chắc mới 2 tháng hả Bro.:8onion38:
Vấn đề này tui thấy cũng có gì to đâu. Chứ giờ bé mệt sốt không làm được thì biết làm sao. Bé sốt cơ sở cũng đâu muốn, và Bro là khách cơ sở cũng khó chứ Bro.
Trường hợp này lâu lâu tui cũng bị ở các cơ sở và tui cũng bình thường. Không đi được bé này thì đi bé khác.

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
509
170
0 ₿
nếu gặp trường hợp này thì tôi cũng thất vọng như chủ topic thôi chứ thật sự ko hài đâu. Vì đúng là nhìu số để lựa nhưng chủ ý hôm đó là gặp đc bé mún gặp, đến trc h và thanh toán đầy đủ nhưng cuối cùng lại ko gặp đc. Nếu đi matxa nhìu và gặp trường hợp như vậy thì tự khắc khách đi kinh nghiêm sẽ hỉu thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Dubaitaolao

Dubaitaolao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/23
Chủ đề
1
8
6
123@456
0 ₿
dạ đúng rồi anh ak, mà thôi e thấy kg cần thiết nữa, mong admin xoá giùm e

• Haha
Điểm cảm xúc: thái kiều

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mới ở khía cạnh một chiều. Nên chưa hiểu rõ câu chuyện. Nhưng lâu nay sài tài khoản nào mà nay tạo nick kiểu dìm phá cơ sở. Thà đặt tên khác mình không quan tâm.
Nếu sự việc đúng như bạn nói thì cơ sở sai quá sai. Gây ức chế thất vọng,tại thời điểm ở quầy thu tiền vé trước vs bé 16,nếu có bệnh sốt cũng phải khiêng lên gặp khách để họ thông cảm,.....
còn ông mà sai thì ae chôn ông luôn khỏi liệm kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Dubaitaolao and Hãy Tin Tui

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
210
0 ₿
Đồng tình với bro, chuyện j cũng phải nhìn 2 chiều.
Cứ chờ cơ sở phản biện thôi, chứ quan sát là tui thấy chưa tin chủ topic 100%

• Like
Điểm cảm xúc: Dubaitaolao and Lực phạm

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Có thể này sự cố ngoài ý muốn thôi bác. Nhìu khi khách trên đó quần bé bé mệt nên xin ngưng tua hok chừng. Chứ nếu bé mệt thì làm bác ko ra j còn khổ thêm…
Tàn trước h cũng gặp vài lần giống bác, tuy có hụt hụt tý nhưng ko sao… gặp bé khác… lần sau quay về bé muốn gặp…:ami-(10):
Cơ sở mún khách đến… chứ cũng đâu mún chuyện xãy ra như này còn rối thêm…
Còn việc bác đặt tên như vậy bác chỉ nhìn 1 hướng, bác thữ ngẫm lại xem chưa j đã đánh giá như vậy có phải sớm quá ko, và liệu bác đánh giá như vậy là đúng sao bác???
C Mèo @Chị 3 Báo và Bác @Lục A Ka xem lại tên tk…

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
139
179
72
Sài gòn
0 ₿
Nhiều khi khiêng em nó lên nước dãi em chảy lê thê nhèm nhẹp, phù chân to chàng hảng bảo đảm thằng cha matxa này còn viết 1 bài lâm li bi đát nữa. Đôi khi có những sự cố ngoài ý muốn như cảm sốt, ho lao hoặc đơn giản hơn mới ăn xoài non chấm mắm bị tiêu chảy cấp thì sao.... Đang trường nuru mà ra xèn xẹt thì "thôi rồi ta đã xa nhau, kể từ đêm tén tẻn tèn tèn...".

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: Dubaitaolao and Lực phạm