Q.10 Quang Thư số 18 chân ái

Lượt xem: 1,164

dinhlinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/11/16
Chủ đề
4
29
11
36
0 ₿
Cũng từng một thời gian không ghé Quang Thư vì hẹn số 'ruột' không được, mà đi ngẫu nhiên thì không được như ý. Hôm vừa rồi cũng hẹn được với bé 18. Mình đến sớm để bé không phải chờ lâu :D

Vẫn quy trình tiếp đón như mọi khi, mấy cái này chắc các bác cũng đọc nhiều rồi. Mình vào đoạn chính nhe.

Lên đến phòng, thấy lạ lạ, nhưng nhìn kỹ vẫn là bé 18 ngày trước. Chỉ là bộ đồ lần này đẹp quá nên thấy lạ mắt thôi. Cửa đóng lại, bé vẫn tiếp đón mình bằng một nụ hôn như lần trước, vẫn là cái ôm giống lần trước. Sau mấy câu chào nhau thì bé giúp mình thoát y. Bé nói mình ngồi nghỉ một chút rồi tắm. Tất nhiên vào đến đây thì xông hơi làm gì, bỏ bé ngồi một mình ở ngoài sao được.

Ngồi ôm nhau, âu yếm, khám phá hình xăm mới của bé. Bé còn nói mình 'hợp gu' nên bé thích lắm. Rồi sau đó vào bồn, bé giúp mình tắm rửa. Những cái va chạm làn da với nhau làm thằng bé cứ chào cờ hoài. Vì hư hỏng quá mà nó bị cô bé 'ăn thịt'. Bé còn để cái khăn lót sau gáy mình để mình ngã đầu ra tận hưởng cảm giác phê pha. Bé làm êm ái nhẹ nhàng - cũng là hợp gu mình, tuy êm nhưng đủ kích thích, và mình ra cái đầu tiên, tất nhiên là CIA 100%.

Massage khỏe, đến đoạn 'bẻ cổ', 'rắc' một tiếng, rồi một tiếng nữa, dễ chịu hết sức. Tua nhanh qua đoạn massage khỏe, đá nóng, trườn Thái, nuru các kiểu. Đủ bài hết, mình cứ nằm đó tận hưởng, bé bảo gì làm đó.

Gần một năm nay, do đang điều trị và uống thuốc về tâm lý, nên mình bị tác dụng phụ là 'khó ra'. Nhiều lúc làm tình cũng không ra được, đi massage chỉ ra có 1 cái, dù suất 2 cái/không giới hạn :((

Vậy mà với kỹ năng và sự hợp gu với bé, mình ra luôn cái thứ 2, CIA, một cách phê tận óc. Bé còn nói 2 lần mình ra đều nhiều quá chừng :v Mình đáp lại, là do em làm phê quá đấy.

Giá cả TIP TIC cũng như mọi khi.

P/S: Đôi khi sự tương tác và cảm giác với các bé cũng là hai chữ 'hợp gu'. Các bạn đọc review thấy một bé được mô tả rất hấp dẫn nhưng lúc mình đi thì không giống, đó cũng một phần do gu giữa các bác và các bé hơi chệch nhau.

Bé nè gu nhẹ nhàng nhé. :D

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,035
338
0 ₿
Chúc mừng bac ngon chym hẹn ngày gần nhất dk phục vụ Bác :) chúc bác vui khoẻ :) may mắn