Q.1 Quánh 79 được 79 ngay .

Lượt xem: 667

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Cuối tuần ngồi cf tán dóc với mấy em thấy có bà bán vé số đi qua nói có thần tài tui cũng kêu vào mà là thần tài nhỏ nên lấy 2 tờ xong ngồi nc với mấy em tự nhiên bàn đến đề đóm tui hứng lên gọi cho thằng em quánh thần tài lớn, trời độ sao tối vừa đang nhậu thì thằng em bảo sao không nhắn số tk lấy tiền đang say say hỏi lại nó bảo trúng 79 ui me ui ngon lành ta. Gom lúa xong kéo qua hát hò hít chút hơi gái, nó đã làm sao, ngồi vừa hát mấy em vừa vuốt vuốt mà nứng vãi có đều để được xã thì mấy em hét cao quá hem đủ lúa nhớ vẫn còn 1 phương án còn sướng hơn nữa ghé massage làm cái vé 2 shot vẫn ngon lành. Chốt book xe qua dubai lthg.
Xe vừa tới tui tranh thủ lên trước ôm cái ipad chọn trước quẹt quẹt sao có số 79 mới trúng thôi cũng là duyên chọn ẻm luôn. Cuối tuần đông quá nên phòng kg có 1 lúc 3 người tui lên trước sung sướng trước. Ngồi xông thôi cũng cảm giác nó sướng khi xài tiền thiên hạ có khác, thôi em cũng vào rồi ra nghía thần tài lơn phát nào . Ui ngon lành nha, dáng ngon hợp gu hợp gu thêm cái cảm giác nhẹ nhàng em đem lại nữa tui ngồi chỉ muốn ôm em tâm sự hết giờ về còn được mà đâu thể làm vậy khi thằng em nó đang cựa quậy .
Tắm tiên: Cái này ưng là em tắm nó nhẹ nhàng mà phê, bàn tay gái nó cứ làm tui hứng thế nào đấy, đến lúc nằm ra em ngồi quỳ chăm sóc thằng em bằng miệng rồi mút từng tý từng tý tui chỉ biết lim dim tận hưởng, them cái tiếng nhạc du dương nghe mà ước gì giờ có cái dàn loa vừa nghe vừa được bj vậy chứ. Đang lim dim thì từng cơn giật giật làm tui out luôn phát đầu .
Massage khỏe: Đấm bóp , đá nóng các kiểu lực vừa , với phần này em làm khá lâu tui cảm giác thư giản sau trận xuất binh .
Massage Mệt: Tuyệt vời......cứ nghỉ lại là thích cảm giác em bắt đầu làm thư giản, cái cặp ngực em vừa chạm vào là bao nhiêu da gà tui nổi lên rồi cái hôn của em nó nhè nhẹ em trườn lên xuống từ sau ra trước kế đến em cạ cạ cô bé ui nó sướng còn hơn trong bồn thần mình em vừa mịn mà lúc em cạ cạ cô bé ta nói tui muốn bắn luôn phát nữa mà vẫn chư đủ bài của em nên súng chưa bắn được, em xoay lại 69 cho tui cùng sướng mà sướng đều thằng anh đến thằng em , bao kỹ thuật vét tui triển ra làm như em hưởng ứng theo bằng tiến rên nhẹ nhẹ tui hứng lên chỉ trong tích tắc bất cẩn thằng em không kềm được bắn tung tóe, may em có kinh nghiệm rút ra kịp hem là .... Em làm xong còn massage lại cho tui hồi mới đưa ra tắm lại. Tui khoái cảm giác nhẹ nhàng của em mang lại quá.
Số 79 vừa là số may mà gặp em còn may hơn với thằng em lâu ngày hem được yêu thương chiều chuộn như vậy.
Quánh giá chung số 79 là số rất đáng để tui quay lại thêm vài lần nữa. yêu yêu.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng 79 ạ:cuteonion41: