Massage Khoẻ - Quay lại Hasu , thành bại nhờ lễ tân | Page 12 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Quay lại Hasu , thành bại nhờ lễ tân

Lượt xem: 10,549

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
Muốn tử tế với em cũng khó nên thà anh phụ em hơn để em phụ anh nhé. Nhắc nhẹ vậy nhớ rồi h3. Anh là người thích em, em đi nghe lời kích động lên sân si, ko phân biệt trắng đen thị phi... thì em cảm nhận được chưa, suy nghĩ đi có sự logic , toan tính đó, đàn ông hơn nhau ở cái đầu mưu mô tính toán .

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
797
548
12589
0 ₿
Vậy là bữa giờ ông bốc phét phải k.vãi lòng

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
591
338
39
0 ₿
tui nói rồi, ông Điền giỏi chém gió. Có moẹ tiền đâu, vô đòi mấy em abc ko đc. Ở SKV ai chẳng biết bá dơ của ổng, vô đó bị đuổi như đuổi cờ hó. Để yên cho ng ta làm ăn

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and Meomappp

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
Vạch cái khỉ mốc hỏi nó có đi chơi nữa ko vào cmt. Còn chú mầy eo có tiền còn ko biết tan gái thì còn học nữa. Kêu em @Nghii ra đây. @Lạc Đời tiền có nhưng ko biết dùng đúng chỗ, ko có não thì làm sao biết được em Nghii

Nghii

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/2/24
Chủ đề
0
26
39
tphcm
0 ₿
ngày mai mày vào chỗ tao làm đi, để t coi mày là ai mà mạnh miệng đến thế, giàu cỡ nào mà nói đi với tao 10m , đưa cái hình banking có tên tk tao ra đây

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
Em bảo em nghỉ skv , em qua ngọc anh rồi mà... làm anh bỏ ko vào skv lâu rồi. Hẹn em 1 ngày đẹp trời nhé.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Nghii

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/2/24
Chủ đề
0
26
39
tphcm
0 ₿
trời ơi, nói tới đây thì t biết m ntn rồi đó :))) gút bai mai lớp

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
797
548
12589
0 ₿
Thui đi ông .Có ghiền con ngta gạ k đc cay cú lên bốc phét nói xấu ngta.hành vi như vậy là vi phạm pháp luật đó.
Tui thấy ông cũng giống bốc phét.nghe kiu đi chơi gái bỏ 10tr này nọ mà đi spa toàn kêu vé thấp nhất.