Gò Vấp Quay lại Hera cùng với A20

Lượt xem: 1,629

dcmkhua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
27
21
0 ₿
Sau trải nghiệm ko mấy vui gì ở Hera ở lần công tác trước và đc QL cơ sở giải thích lý do thì lần công tác này mình lại tiếp tục quay lại để trải nghiệm thêm lần nữa . Lần trước đi gói Supper rồi nên lần này mình chọn gói SV Hera cho mới lạ. Vốn dĩ mình chọn bé 33 or 86 để trải nghiệm nhưng 2 bé ... ko thấy đâu cả :v , QL Gr *** chỉ nói là bé nào có ảnh trong Gr thì còn làm , còn ko ảnh thì nghỉ nên thôi mình chọn hên xui bé đầu tiên A20.

Đi đến cơ sỏ thì mọi thứ vẫn vậy chỉ có sự niềm nỡ là tăng lên. Các bạn nhân viên đón ngay từ cổng , phụ dắt xe , chào hỏi rất nhiệt tình ( mình quay lại Hera phần nhiều cũng vì sự nhiệt tình này chứ hôm qua đi ở Q5 , chú bảo vệ thấy mình đi chiêc ware mượn của chủ khách sạn đang ở thì chú cũng ko đoái hoài gì mình cả và dĩ nhiên là lúc về mình cũng ko đoái hoài gì chú luôn :v ) . Sau đó thì lên phòng vào việc ngay :v.

Xông hơi xong thì bé đi vào , việc đầu tiên mình làm đó là check lại ảnh :v Bé khá khác so với ảnh nhưng vẫn nằm ở mức chấp nhận đc chứ ko đến nổi thất vọng . Nhan sắc của bé có nét riêng , hơi sắc lạnh tý , theo mình thấy nếu bé chăm sóc bản thân hơn , biết tút tát tý đỉnh thì đẹp ngay. Bé mời mình vào bồn và bật thuỷ lực để mình nằm 1 mình cho thoải mái (bồn khá nhỏ nên 2 người nằm thì rất chật), bé đứng ngoài rữa mặt và massa mặt cho mình. Sau đó khi đợi tầm 10 phút thì bé mới xin phép mình để cùng vào bồn và tắm . Mình thì mình ko khoái mấy nơi chật hẹp nên tắm xong bé làm lần 1 thì mình nói bé lên giường cho nó truyền thống :v.

Lúc này mình khá bất ngờ vì lúc nc với bé thì bé nói bé chỉ mới làm mấy tháng gần đây nhưng khi thư giản thì kỹ thuật của bé rất ok , đi lưỡi vừa đủ và biết phối hợp với tay và những thứ khác , vì mình đi gói SV nên full bài , wc đầy đủ ( bé chủ động làm full các bài có trong gói cho mình chứ ko như đa số các bé khác rất hay " quên " nếu các bạn ngại ko nhắc :v ). Bé làm rất từ tốn nha anh em , thế nên nếu anh em nào quen với việc ào ào thì khi thay đổi cách làm rất dễ out sớm nha. Mình thì thuộc dạng lười thích nằm im hưởng thụ hơn là khám phá thế nên mình cũng chỉ sơ qua cơ thể bé nhưng mình thấy phản ứng cơ thể bé là rất tự nhiên , ko đánh theo bài giả trân như các em khác. Tầm 10 15p thì mình cũng out.

Bé vệ sinh miệng , giúp mình rữa sơ qua người rồi tiến tới phần khoẻ. Về phần này bé làm đá nóng rất ok nhưng bé bị yếu về các bài massa , bé gần như chỉ có thể massa như anh em mình massa cho nhau mà anh em mình thì biết moẹ j massa đâu :v. Đc cái bé làm rất kỹ phần đá nóng nên cơ thể mình nó cũng rất thoải mái sau khi out lần 1.

Phần Nuru bé làm rất bình thường và khá vụng về khi thi triễn bài bánh mỳ kẹp súc xích vì bé chưa quen với việc chống 1 tay để làm. Lần 2 này thật chất nó là lặp lại tất cả skill ở lần 1 nhưng lần này bé tăng tốc độ khi BJ lên chứ ko làm chậm rãi và bé tăng tốc ko cố định lúc nhanh lúc chậm nên cảm giác của mình rất thích khi bé làm ở lần 2 này.

Out xong , mình vẫn còn 30p thời gian bé sau khi vệ sinh miệng xong lại hỏi mình anh có mệt không? nếu anh còn khoẻ em tranh thủ làm thêm cho anh lần 3 nhưng mình nói bé thôi. Phần vì thấy bé mệt , phần thì mình nghĩ massa nếu out đc trong thoải mái thì 2 lần là đẹp , ko nên tranh thủ lần 3 4 làm gì , hại cơ thể.

Tổng quan lại mình đánh giá bé ok , mình thích cách bé thư giãn và cách bé tự giác làm đầy đủ các bước trong gói .
Face : 7 ( vì mình thấy khác với ảnh nhưng như mình nói ở trên , bé chăm tút tát hon thì sẽ xinh ngay)
V1: 9 ( tự nhiên và đồ sộ về kích thước :v )
V2: 6 ( body bé khá tròn , mình thích bé ốm hơn tí)
V3: 7 ( ổn )
V4: lướt sơ qua nên ko ấn tượng j , xin để ae tự đánh giá :v
Tic : 600 . Tip : 1200 + 100 cho bạn nhân viên. Tổng 1900.

Chúc sơ sở làm ăn phát tài , chúc bé đông khách . Hẹn mọi người ở lần công tác sau.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,081
551
0 ₿
E xin thay mặt bé a20 và cơ sở cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ a nha . Bé còn trẻ còn non kinh nghiệm sống a thông cảm chút a nha . Hi vọng lần tới a ghé gặp bé sẽ ổn hơn nhiều ạ . Chúc. A zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ