Gò Vấp Quay lại Ms Hera ngày đồng giá vé

Lượt xem: 1,165

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
32
Quận 12
0 ₿

Nay tâm trạng Đang tan chậm buổi chiều ngồi lai rai , cứ mỗi lần hơi men vào là lại phải đi xông hơi đấm bóp, thế là mò qua ms hera cùng code 299k và tìm mấy em mà tâm sự.​

qua đến nơi vẫn như mọi khi nghe tư vấn xong chốt cái vé supper 299k . rồi uống trà đàm đạo hỏi thăm sức khỏe tỉnh e . đợi setup xong là lên nhận phòng , thay đồ rồi ngồi xông hơi một lúc để ra mồ hôi kèm hơi men cũng từ đây mà thoát bớt ra ngoài đỡ phần nào choáng váng .
Đang phê phê thì em chào hỏi lễ phép cười duyên bước đến lấy khăn và lau khô người cho mình dạo đầu vài 3 câu chuyện . em đưa mình đi tắm kỹ càng rồi vào luôn bài bản, đi đường lưỡi tê tái trong bồn tắm kích thích một chút rồi em bắt đầu vuốt ve nâng niu lấy thằng em cùng với đó là BJ trong bản tình ca JAV để tăng tầm Hưng phấn , được em phục vụ một cách nhẹ nhàn và không kém phần hấp dẫn, từng đường nhấp nhô miệng nhẹ nhàn, mút lấy thằng em một que kem rồi lick nhẹ nhàn phần đầu tiếp tục là nút cán cứ thế thằng em không tài nào chịu nổi đành out đạn trong cơn sướng, rồi lên giường massa ôm ấp em nằm nghỉ đôi phút .

Đến công đoạn giữa massage khoẻ cho mình phải nói em điêu luyện từ xa cho đến gần, đấm bóp bấm nguyệt rất kỹ và bài bản cảm thấy cực kỳ thoải mái. Tiếp tục bài mệt e massa ngực khắp cơ thể rồi thêm mass nurru cạ con chym cứng ngắc xong em thư giãn lần 2 tầm 10p thì mình out lần 2, cảm ơn em.
Face: Trẻ trung, dễ thương, duyên
V1: cam việt
V2: Khá gọn gàng
V3: căng tròn
V4: Sạch sẽ
Tip : 900k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Đi Tàn Tàn

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,091
558
0 ₿
E xin cảm ơn a zai đã luôn ủng hộ cơ sở và quý mến các bé a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu