Điệp Vụ Q.9 Quay lại Samdi làm điệp vụ

Lượt xem: 919

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
18
319
148
0 ₿
Quay lại Samdi sau vài tháng để làm điệp vụ cơ sở vẫn chất lượng như ngày nào thêm cô lễ tân nhìn ngọt nước thôi rồi, đứng nghe tư vấn mà không tập trung cho nổi. Đưa code, thanh toán phí mọi thứ đều nhanh gọn, chưa kịp ngồi uống ly trà đã được đưa lên phòng. Điểm cộng cho samdi ở khoản chuẩn bị này.
Lên phòng ngồi lướt điện thoại tầm 5' thì bé vô, chọn 888 cho điệp vụ lần này. Trên ảnh nhìn đã hết nước chấm tới lúc gặp thì đúng là ngất ngây luôn. Cao tầm 1m6, trắng thêm ít hình xăm.
Làm quen vài ba câu thì nước cũng đầy, em nhẹ nhàng tình cảm từ ghế tới bồn làm cho mới gặp mà như đã quen từ lâu.
Trận thủy chiến tầm 30p với những đười lưỡi tê tới của em từ trên xuống dưới làm hừng hực khí thế lắm rồi nhưng vẫn phải kìm để dành trận chiến đích thực còn ở phía trước.
Ra khỏi bồn thì được bé lau người cho kỹ càng. Lên giường với V1 Real mềm thì màn thái bé làm khá ổn thêm tiếng rên nhẹ nhàng gây kích thích. Nuru bài bản và cuối cùng out bằng màn BJ hết cỡ của bé.
Chấm điểm:
face:9/10 nhí nhảnh, dễ thương, cười duyên lắm
V1: 8/10 real mềm nhưng bé hơi tự ti về V1 cũng thấy lạ khoản này :))
v2: 7/10 hơi chuppy xíu xui
V3: 8/10 vỗ bôm bốp siêu đã tay
V4: 9/10 Thơm, cắt tỉa gọn gàng, cho tay vào thì nước đủ xài
Service: Hài lòng với trải nghiệm, lâu lắm mới gặp một bé nhỉ nhánh như vậy, phần mệt như vua, bé siêu nhiệt tình.
CSVC: rất hài lòng với csvc và cách phục vụ của Samdi
Tic: điệp vụ do @Lục A Ka tài trợ. Cảm ơn bác nhiều nhiều
Tip: bằng tic
Lễ tân: 100k, giữ xe: 20k
Tổng kết một ngày hài lòng và sẽ ghé ủng hộ nếu có dịp

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Chúc mừng bác đã hoàn thành điệp vụ! Samdi cảm ơn bác! Nào qua thăm nốt em gái xăm mình 19 nha anh! Bao dễ thương, tình củm ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Bánh Bao Bao