Tân Bình Quay lại trốn củ và cái kết êm ái 39 Đệ Nhất

Lượt xem: 4,366

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
Xin chào các đồng dâm !!!

Hôm nay muốn quay lại cảm giác massage vuốt lướt như Đại Nam và Đệ Nhất, sau khi tham khảo và nghiên cứu tất cả các review của các anh em như @Đi Tàn Tàn @Tịch Mịch @Himura .v.v. Ngẫm nghỉ và suy tư rồi đi đến quyết định đến Đệ Nhất, thấy có 2 bác lão làng @Đi Tàn Tàn@Himura thấy uy tín quá, và rồi phi xe đến ngay và luôn.

Đúng là đã lâu không đi, hôm nay đi lạc đường luôn anh em, đi 2 vòng mới thấy cái massage, cơ sở để tên là Spa & health hèn gì cứ đi kiếm bảng Massage, sẵn đây ngoài lề tý hướng dẫn anh em đến cơ sở Đệ Nhất luôn:

Đi từ Hoàng Văn Thụ quẹo phải vào Hoàng Việt, đi thẳng đến vòng xoay công viên, vừa đến vòng xoay nhìn bên tay phải ngay gốc, anh em sẽ thấy bãi xe nhỏ, nhìn lên sẽ thấy bảng hiệu SPA & Health, đó là Đệ Nhất.

Quay lại vấn đề chính, gửi xe vào lễ tân sẽ được tư vấn đi phòng thường hay phòng VIP, mình mới đi lại nên chọn phòng thường xem có thay đổi mới không, vào trong phòng thay đồ, không gian thiết kế hầu như không thay đổi gì nhiều, hơi củ chút, nhưng vẫn sạch sẽ, thơm tho.

Trong lúc thay đồ thì book ngay bé 39 luôn, may mắn bé đang trống, thay đồ vào xông hơi, ngâm chân thảo dược, ngâm bồn thủy lực, thấy lòng vòng ở khu vực này cũng hết 30p, cuối cùng tắm rửa sạch sẽ rồi đi qua phòng thư giãn, hôm nay có vẽ khách khá đông, thấy đâu cũng 4-5 người ngồi đợi lên phòng, hên là mình cũng book trước nên ngồi được 5p thì dẫn lên phòng luôn.

Vào phòng nằm trên giường có lại cảm giác những ngày đầu mới đi massage còn ngại ngùng, trong lúc đang mơ tưởng về cảm xúc củ thì tiếng gỏ cửa, mời bé bước vào, cảm xúc lại tăng lên khi thấy bé, đúng là được lão làng chia sẽ có khác, bé cao ráo chắc hơn 1m6, vì cao hơn mình 1 chút, nói chuyện cũng nhẹ nhàng, vui vẻ, body thì chuẩn mình dây cây cảnh
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

Bé 39:
V1; to tròn, mềm mại, bóp sướng
V2: eo thon săn chắc
V3: mông căng
V4: khám phá bên ngoài nhưng cảm nhận được sự ướt ác

:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Màn khỏe thì mình xin phép không nói nhiều vì các anh em chắc nắm được hết các bài rồi.

Màn mệt: màn thả kiến của bé làm cảm xúc mình tăng cao, dần dần lấy lại cảm giác năm xưa, lần đầu đi massage chỉ thả kiến thôi là mình đã out rồi. Nhưng lần này khác rồi nha, có kinh nghiệm và cũng kiềm chế cảm xúc phần nào, nên lần này lâu ra hơn, bé chòm người lên và nằm lên người mình, rồi cảm giác da thịt thật ấm áp, bé bước xuống giường đi lưỡi từ ngực xuống bụng và bắt đầu bj, cặp ngực bé lắc lư trước mặt thì tội gì không sờ nắn, xoa bóp, rồi dần dần đi xuống đến v4, mình sờ sờ thôi đã ướt rồi anh em ạ, nhưng bé đỉnh quá chưa kịp luồng tay vào thì mình đã uot rồi.

Bé lau sạch sẽ và đi rửa tay, vào với màn massage đầu cuối cùng, còn thời gian nên mình nói bé nằm ôm tý rồi về.

Thiệt hại 750k có code camapro

Blacksheep

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/10/14
Chủ đề
2
58
9
0 ₿
Đệ Nhất với Đại Nam t đi xưa giòe thấy ổn áp và pền nhất. Ủng hộ

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Không làm bạn thât vọng về ngoại hình cũng như hàng họ ngon lành cành đào, mừng bác ngon cái chú trym

C.U.O.N.G

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/9/19
Chủ đề
0
51
31
48
0 ₿
Hôm nào mấy bạn đi 39 kêu ẻm ới 40 vô chung, 2 chị em làm vui lắm. Hoặc đi 40 nói ẻm gọi 39 vô làm chung.... nói chung đổi gió vui vui

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
86
Gần một bên
0 ₿
Thớt may hơn mình, tip 500k bé nói thẳng chỉ có HJ thui

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
86
Gần một bên
0 ₿
Hôm rồi có hỏi thì bé 39 này (quê VL) nói làm ở Đệ I được hơn một năm rồi, trước đó chưa từng làm ở đâu.