quay lại Vườn Mai Cần Thơ

Lượt xem: 5,656

newbee000

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/10/19
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
chào các bác, bài đầu em viết review có sai sót gì các bác góp ý em nhé. (rv để được tham gia event của bác dory)
Số là nay có dịp xuống Cần Thơ công tác, em ghé lại Vườn Mai ngay khúc Lý Thường Kiệt. trước đây em hay đi bên này, nay quay lại chốn cũ xem có gì đổi mới không, đăng hỏi mà chưa thấy ai trả lời nên em đánh liều đi thử. và quả thật không uổng công các bác ạ.

em đi giờ trưa, do tính em không thích ồn ào, trưa ghé vào đây là hết sẩy, yên tĩnh.
Do lâu rồi không quay lại, nên mấy bé em hay đi lúc trước cũng không thấy, sẵn đang định thử, nên em gửi locker 20k uống nước nhờ lựa bé xinh (đang định thử mà, nên đưa locker tầm thấp xem ntn).
xong, em vào phòng.
csvc: giá vé 60, 150, 200 thì các bác biết rồi, csvc cũng tạm ổn. không quá sang, bác nào giống tính em không câu nệ hình thức thì đây ok. góp ý cái là bồn tắm hơi nhỏ.
Em đi vé 200k.
vào phòng đang xông hơi được ít phút thì bé KTV vào, ôi mẹ ơi chân dài, dáng thon, mặt xinh, nói chuyện giọng thỏ thẻ miền tây ngọt ngào trong bộ kimono kín kín hở hở.
Thấy bé em ra khỏi phòng xông hơi luôn. sau đó chỉ việc đứng dang tay, bé lau lại người, sau đó vào tắm chung luôn. ( 1 lần nữa, bồn tắm hơi nhỏ, nên em không tác nghiệp gì được), tắm xong bé lau mình cho em, rồi đưa ra matxa khỏe. lần này thì công nhận tay nghề bé tốt, làm rất thoải mái, không thua gì nv matxa khỏe chuyên nghiệp, tay, chân, lưng, đầu, trác các kiểu.
Đến phần mệt, em muốn CIA, bé ok luôn (khá bất ngờ)
phần mệt thì.... em không nói chi tiết do nhục lắm. bé đi bài bản, hôn tai, đi lưỡi khắp người, dọn wc (chả trách lúc tắm bé rửa sạch wc mình), súc bình xăng, đá bi, liếm cột.... nói chung trên cả tuyệt vời, lâu lắm rồi mới được bé nhân viên làm nhẹ nhàng từ tốn vậy nên em out luôn sau 5' trim chạm môi bé còn các khoảng kia bé bỏ ra tận 15' để mần (trần đời đi chưa bao giờ nhanh vậy).
tóm lại:
tên ktv: L
face: 8/10
v1: hệ cam sành (đặc điểm chung của mấy bé vườn mai là bé nào cũng săn chắc, không to, hệ cam sành đổ xuống)
v2: ít lipit, thon
v3: vừa tay, không to không nhỏ
v4: mình không thích khám phá nên không đụng
tổng thiệt hại: tip + tic + locker = 500k + 200k + 20k = 720k
kết thúc một buổi trưa nhiều luyến tiếc, lần sau phải phục thù!!

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Mr QUANG TRUNG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/7/19
Chủ đề
0
14
5
34
0 ₿
Be ten L la Linh Ly vay thot

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
989
341
37
0 ₿
massage ct muốn hết bài chỉ có tự deal với nhau.