Hà Nội quẩy lễ cùng 28

Lượt xem: 741

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

huyquanhoa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/8/23
Chủ đề
2
14
9
0 ₿
hé lu các anh em , lễ lộc này có ai phải ở nhà kh đấy , nếu có tui xin lêu lêu với các anh em 1 phát . lễ lộc tui cũng đỡ khổ hơn anh em , cũng chừa ra miếng tiền để làm 1 chuyến thư giãn cực kì êm ái cùng với bé 28. đi ngay ngày lễ 2/9 nhưng mà vào buổi sáng nên tới cơ sở còn khá vắng , chạy vào quầy check code này kia xong rồi mình ra ghế ngồi đợi.
để tả tả sơ sơ về bé 28 này phát

dáng người cao ráo , làn da trắng trẻo thân hình có tí da thịt mềm mại lắm các bác ạ , khuôn mặt có nét dễ thương , vui vẻ và làm việc ok lắm các bác.
đi ngay dịp lễ mà vé giảm từ 900 xuống còn 199k th . tip theo cơ sở là 1tr3 lì xì thêm cho bé 200 vì bé làm việc quá là ổn áp

về dịch vụ em làm khá ổn áp , tắm rửa sạch , vua đùa với em trong bồn cứ như vua đang được thị tẩm vậy. Đấm bóp bé làm ok , đủ bài đủ lực , khá là hài lòng với phần đấm bóp của bé

phần mệt thì đi chi tiết xíu nè các bác , bé hôn đảo đều quanh người , hôn cổ , hôn tai , click ti tới con chym luôn nha các bác , như v chưa đủ phê hơn nữa là bé dùng cặp loa trườn chà đi khắp body tui luôn các bác , cảm giác ấm ấm , mềm mềm cọ xát thiệt là tới con cặc luôn nha các ông. dô bài 69 thọc ngón tay vào móc móc nhè nhẹ kết hợp với tiêng rên nho nhỏ làm tui vội úp mặt vào con sò lông của em , húp nó 1 cách trọn vẹn nhất , hòa âm ánh sáng với em được ti tí 10-15p gì ấy là thua bắn dăng tứa lung tung lên miệng bé luôn.

tổng quan 3v
v1 hệ cam vừa trọn lòng bàn tay
v2 mềm mại ôm cực mượt tay
v3 căng nẩy hết con mẹ nó sẩy luôn nha anh em

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Hà Nội
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.