Q.10 quay về PA tìm bé 21

Lượt xem: 745

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Leo lên con xe cà tàn nẹt pô kéo ga phóng nhanh qua chục cái ngã tư , tui gác chống tại PA vào quầy gặp bé lễ tân check code. Số là dạo này thấy mấy bé bên này có vẻ hot lên , ham hỗ qua thử ấy mà , lướt lướt hồi vẫn nhớ bé 21 thế là chọn đi lại bé kkkkk
Ngồi đợi tầm 5 phút là có chú phục vụ dẫn lên phòng hướng dẫn đủ thứ, tui ko quên gửi chú chút thành ý .Thay đồ vào xông hơi tầm 5 phút là bé vào vội ra gặp bé. Bé lấy khăn lau và xà vào lòng mình ngồi trên ghế tâm sự chút em dẫn mình đi tắm.Khi tắm em không quên khiều nhẹ thằng em làm nó khó chịu, vừa tắm vừa làm tình với bé cứ thích thích, xà quàn hồi cũng ngưng lại lên giường quần tiếp
Massage khỏe đủ bài đá nóng túi thảo dược này nọ
Massage mệt bé ngồi trên lưng cạ vòng 4 nó đã,bé cạ cập ngực và liếm lỗ tai làm nỗi hết da gà. Châm sóc thằng anh xong tới thằng em bé liếm và ngậm mút thằng em,bé làm từ từ nhẹ nhàng rồi mạnh dần lên sau tầm 15p chịu không nổi cũng out. ôm bé nằm tâm sự tới hết giờ rồi tạm biệt bé
Dù hơi lệch mục đích là đi thử mấy bé khác nhưng không bít sao lại chọn lại bé cũ kkkk chắc duyên số
Nv nhiệt tình
Tic =630k
Tip=1tr
PV =50k