Q.1 Queen 03, một buổi tối cảm xúc lẫn lộn.

Lượt xem: 731

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
15
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Nghe danh Queen đã lâu, nay mới có dịp đi qua tiện đang có chương trình mừng 2 năm nên ghé luôn. Đến nơi thì chủ tiệm show hình và PR cho bé 03 khá nhiều nên thôi tin tưởng đâm lao. Làm luôn vé Onsen Nuru. Kết quả sai thì ko sai mà ưng ý thì hơi quá.
Lên phòng thì cái đầu tiên đập vào mắt là phòng ốc khá rộng rãi, sạch và thoải mái nhưng bắt đầu từ đây là tâm trạng đi xuống ko phanh. Cái móc quần áo thì tít cuối phòng và dán bằng silicon ạ:cuteonion58: (sr cái này hơi kĩ tính do mình dân xây dựng), hơi xông thì mãi ko thấy lên. Vâng, hoá ra là cửa phòng XH hở, ngồi xông mà tay phải giữ cái cửa phòng cho nó kín, buồn.
Vào phần chính thì sau đó gặp bé 03 Tây Ninh khá bất ngờ vì bé còn cao bằng mình (mình 1m7), nhìn như người mẫu. Dáng chuẩn eo thon mỗi tội hệ quýt (not my gu). Nhưng bù lại e nói chuyện rất duyên và cười rất xinh.
Bỏ qua phần tắm và 1 shot trong bồn không có gì đáng nói thì cái làm con trym vui trở lại là màn massage khoẻ của em, lực thật sự, cứ tưởng mình đang lạc trôi massage ở mấy cơ sở spa (mình hay đi ở QSpa SVH). Các thế bẻ khớp hay nhấn huyệt rất chuẩn chỉ khoẻ cả người. Tiếp đến Điểm cộng thêm là ở phần nhiệt tình + kĩ năng của ẻm, dù vòng 1 khiêm tốn nhưng bù lại đc thái độ và kĩ năng giao lưu giữa cô cậu bé thì tuyệt vời. Cuối cùng là CIA cả 2 lần trong sung sướng.
Đánh giá.
CSVC: 7/10
Face: xinh, đặc biệt cười rất tươi
V1: hệ quýt (ko hợp vs ae thích bưởi)
V2: ôm đã.
V3: ổn áp, nẩy
V4: ko khám phá
Kĩ năng: 9.5/10 (-0.5d do e ấy rên hơi quá dù mình đã làm méo gì đâu)
Tổng: vé 500k (đã giảm) + tip=tic(chưa giảm)

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ bé cảm ơn anh đã đến cơ sở và có những góp ý chân thành ạ giúp cơ sở hoàn thiện hơn ạ, cơ sở sẽ ngay lập tức kiểm tra lại các phòng để khắc phục ạ. Cảm ơn anh @Narcissus nhiều nha :cuteonion6: hun cái nè hihi