Q.1 [Queen] 08 - Chuẩn mực của Queen

Lượt xem: 1,039

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Bài viết mang tính chất chém gió, trả nợ event (code CAMA1613 from mod @Dory), chém gió cho xôm diễn đàn chứ ko nhằm mục đích report chi tiết gì nhiều do bé 08 nhiều report quá rồi, mà mình cũng đã từng report rồi.

Anh em nào muốn đọc chi tiết thì bài của mình đã rp ở đây:

Anh em nào muốn nhanh gọn vào thằng vấn đề thì mình xin trích report của một đồng dâm khác mới gần đây:

Còn anh em nào rảnh hay thích đá banh thì có thể đọc tiếp =]].
*30s quảng cáo* Anh em nào có ghé hang ở đây https://congdongmassage.com/threads/hang-mu-chi-nhanh-cdms.63016/ thì biết mình là fan MU. Mà fan MU hay ko thì đều biết MU có một số 8 đội trưởng đá rất nhiệt tình, nhiệt tới mức nhiều khi cảm thấy khổ dùm luôn vì cày quá xá cày. Ở Queen cũng có một số 8 mà sự nhiệt tình của ẻm cũng ko kém. Hôm nay cùng tìm hiểu vì sao 08 xứng đáng là chị đại, là đội trưởng, là tiêu chuẩn của Queen :D.

Đầu tiên là về thể hình. Nhỏ nhắn chưa chắc là yếu hơn nhưng cao ráo thì chắc chắn lợi thế khi vào trận. Em 08 ngoài cặp chân dài miên man, V2 thon gọn, V3 tròn đều, V4 cắt tỉa gọn gàng thì ấn tượng nhất vẫn là khả năng khống chế 2 bóng một lúc trên ngực =)). V1 em 08 mà tấn công hết ga hết số thì thằng em chắc ói mửa trong 2 nốt nhạc. Tuy là đã qua nâng cấp size khủng nhưng mà phải nói cân đối, mềm mịn, ngập tay, ngập răng. Một trong những V1 đã nâng cấp nhưng mềm mại nhất mà mình từng ấy qua =]]. Mặt tiền thì tuy ko trẻ bằng mấy em cuối 9x nhưng vẫn dễ thương, trẻ trung, tươi tắn hơn so với tuổi của ẻm rất nhiều.

Về thể lực thì mặc dù thuộc hàng chị cả ở Queen nhưng mà em 8 dẻo dai, bền bỉ vô cùng. Mấy em nhỏ hơn liễu yếu đào tơ mà vào làm vé sup với em 8 chỉ có há mồm ngồi nhìn chị cả chiến thôi. Massage khỏe mình nghĩ ở Queen ko ai hơn em 08, cả về kĩ năng lẫn lực massage. Nếu gọi là làm đủ bài thì ko khác gì nói mấy bé khác làm thiếu bài, nên xin phép nói là ẻm làm dư bài. Số lượng, chất lượng đã tốt hơn người khác rồi mà cường độ còn liên tục liên tục. Nhiều khi chỉ muốn nói ẻm làm từ từ còn thở nữa mà ẻm nhiệt tình lắm. Nói sợ ẻm lại nghĩ mình yếu ko chịu dc vài chiêu massage... Chiến đấu rã rời xong xuôi đến phần massage đầu đa số làm cho đủ hoặc skip luôn thì ẻm vẫn làm rất lực, rất đầy đủ.

Về khả năng giao tiếp trong lúc thi đấu thì xứng đáng 10đ tinh tế, kinh nghiệm. Mình đi nhiều lần rồi, lần nào ẻm cũng rà dc đài rất nhanh. Hôm nào mình thích chém gió thì ẻm hưởng ứng nhiệt tình. Hôm nào mình muốn yên lặng, thư giãn, thiu thiu ngủ thì ẻm cũng tinh ý nhận ra.

Về kĩ năng, với tất cả lợi thế về thể hình, thể lực, kinh nghiệm thì khẳng định là ẻm dư sức phục vụ trọn vẹn 90p hay bất cứ vé nào mà mấy bác chọn nhé. Các bác nên chuẩn bị sẵn tinh thần bị tấn công từ phút đầu tiên cho tới lúc ra khỏi phòng =]]. Tấn công liên tục từ sân ướt tới sân khô. Mãnh liệt nhưng vẫn tình cảm. Bản năng nhưng vẫn bài bản. Mình mê em 8 nhất là ở khả năng chuyển trạng thái (bác nào fan bóng đá sẽ hiểu cái này quan trọng như thế nào =)). Từ bài này qua bài kia, từ skill này qua skill kia, tư thế này qua tư thế nọ, ẻm làm rất mượt mà, ko bị đứt đoạn, ko bị dừng lại, ko bị tuột mood chút xíu nào cả. Và đặc biệt là ẻm làm mọi thứ rất nhẹ nhàng, đơn giản, tự nhiên ko một chút cảm giác nặng nề, công nghiệp, bài vở gì cả.

Cuối cùng là về thái độ khi phục vụ, lại phải nói là hiếm có khó tìm trong giới massage khi ẻm tình cảm từ lúc mới vào cho đến lúc ra khỏi phòng. Ẻm là một số ít trong các bé mà mình đi lúc nào cũng mở cửa phòng xông ra chào hỏi, tươi cười. Lần nào cũng chủ động lấy quần áo cho mình mặc lại, lấy khăn cho mình lau chân. Cảm giác ở bên ẻm phải nói là như kéo dài mãi vì ko biết khi nào ẻm mới dừng phục vụ. Toàn mình phải chủ động kết thúc, tạm biệt ra về cho ẻm còn nghỉ =]].

Túm cái váy lại là bác nào đi Queen thì nên đi ít nhất em 08 một lần để thấy được "chuẩn mực" của massage mệt, ít nhất là ở Queen thì sẽ như thế nào. Lỡ mai này ẻm có nghỉ thì đề nghị Queen treo số 08 luôn ko cho ai dc lấy nha.

:2onion18:

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Bài viết sống động nhỉ. Thêm nhiều đều về bé. Ths bác

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
hehe số 08 là đỉnh cao ở Queen, giống như siêu sao của dãy ngân hà galaticos vậy nhỉ bạn già @SC17

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Chắc là siêu sao dc đào tạo tại lò chứ k phải rước về nên thân thiện, dễ gần, luôn luôn cống hiến hết mình kkk
Dạo này chủ tịch ko về phòng bên queen nữa hả. Chủ tịch cho mình ở ké phòng đó dc ko =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Hot chắc dùng cho mấy bé nào trẻ trung, mới mẻ.
Bé 08 này giống như vị trí tiền vệ trụ trong đá banh v đó bác. Ko phải kiểu màu mè hoa mỹ mà luôn luôn uy tín, hiệu quả =]]

• Like
Điểm cảm xúc: BabyOneMoreTime

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
siêu sao tiền vệ trụ, anh nào vào quét ngã hết hả bạn. Thêm 12 tiền vệ ngực tấn công là chuẩn bài nhỉ hehe

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Dải ngân hà sáng nay xịn quá. Hay chiều vào làm vé sup hả @MrxXx =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
379
0 ₿
Bé Ốc xin cảm ơn anh @SC17 đã dành tặng bé 08 bài viết rất hay, đầy tình cảm, chúc anh luôn khỏe mạnh và đến với bé 08 nhà ốc nha ahihi

BabyOneMoreTime

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
10
63
104
10 ₿
mà tiền vệ trụ thường cơ bắp lắm, bé này thì sao bác