Q.1 Queen 16 - Hồi hợp và kích thích

Lượt xem: 1,837

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
Vừa đi xong về, mai bận nên viết bài luon cho máu.
Hom nay đợi code trúng từ mod mà lâu quá, trung tình lại thượng não nên xách xe ra Queen check bé 16 mới đến luôn
Đi lần trước ko gặp bạn Ốc mọi người hay khen, nay gặp được có má lúm đồng tiền, đúng xinh =]]
Như mọi khi, check lại hình bé 16 tren ipad 1 lần, chọn vé onsen 2 rồi len phòng thôi.
Phòng hôm nay to hơn, sạch sẽ hơn (khong bik do hên xui hay cơ sỡ chú ý đến vấn đề này rồi) hom trước, +1 respect
Đợi tầm 3 phút thì bạn 16 bước vào, ấn tượng đầu tiên là ko thích bằng nhìn hình. Hình thì mặt bé có da có thịt, tráng sáng hơn. Hôm nay gặp dù vẫn xinh nhưng nhìn hơi ốm làm nhìn ko trẻ trung, teen + với bộ đồ cosplay không phải gu của mình. Bé cao tầm 1m5, mình dây cay cảnh, bé bé xinh xinh, ai thích gu này thì okie.
Chào nhẹ nhàng, đợi phòng xông hơi ra hơi, bé xả nước rồi lại bóp cổ, bóp vai cho mình, cũng khá thoải mái. Xong hơi ra thì bé loay hoay di tắt máy lạnh (+1 chu đáo) nhưng hơi lâu làm mình ko có ai lau người cho, quá bùn
Tắm:
Khởi động tắm nhẹ nhàng, rữa nhưng nơi cần nữa rồi vao tiết mục chính, Bé bắt đầu trươn người lên lick ti, mình cũng tranh thử khám khá vòng 1 vủa ẻm, mềm mại ko to lắm, chắc là hàng real (ko sure lắm =]]). Sau đó thì nâng mông mình lên, bắt đầu bj, nói chung bé bj nhẹ nhàng tình cảm, ko kiểu mạnh bạo, Quần nhau 5 phút, bé xoay người lại đua vòng 4 cho mình khám phá, mình thì ko thich 69 nên chỉ sờ và ngắm thôi, nói chung hồng hào, log tơ lún phún =]].
Mình tường bao nhieu đây là hết, ai dè bé bắt đầu dùng vòng 4 chà bé ciu của mình, dm, bé thoa xà bông trơn trượt, phe thì có phê, nhưng có mây pha cứ tường no chui vào rồi dm =]]
Sau đó bé chà ciu lên vú, quay lại lick ti mình, tay thì xóc giùm, 1 chân đua len cao cho mình dễ dàng khám phá vòng 4, làm tư thế này cung 2 3 phút mà mình vẫn ko ra, total tắm chắc cũng 15 phút, nhìn bé cung mệt, cũng nước lạnh nên nói bé thôi vậy dc rồi lên giường massage khoẻ thôi
Khoẻ:
... Xem như là ko có nhé =]], nói chung massgae khoẻ yếu, ko đủ bài, mình cũng lười nên thôi. Nếu ai hom nào mệt mệt cần massage khoe nhièu thì can nhắc chọn bé.
Phần 2:
Khoẻ xong nằm ôm ấp nhau noi chuyện, bé nằm len người mình, mong thì cứ lau lau nhấp lên nhấp xuống như kiểu dang làm tình ấy, hôn hít các kiểu. Hôn môi thì có, cháo lưỡi thì bé ko nhiệt tình lắm (có thễ tuỳ khách nên ai di sau review tiếp nhé) nên mình cug ko ép.
Tiếp theo là chà thái, bé đi lưỡi từ chân lên lên đùi, lên bẹn rồi ngậm vào, đường lưỡi khá tốt. Đá trứng cút, xúc bih xăng đầy đủ, và lại đưa vòng 4 cho mình khám phá, be bét nước =]]
Và lại dm, tiếp tục trò massage v4 lên ciu, kích thích thì có kich thích nhưng vẫn sợ hãi nó chui vào =]]. Ko bik do mình vọc vòng 4 bé phê quá hay gì, keo tay mình lên bóp vếu, ngậm ngón tay mình, đùa ngón tay với lưỡi, trò này hồi xưa choi với ny khá thích =]]
Và sau 15 phút quần nhau, mình out trong miệng bé, ko bik có xạo ko, bảo ngọt =]]. Chắc di khám tiểu đường.
Cơ bản đến day là hết, ôm ap một tẹo thì bé di tắm rửa, rồi kéo mình tắm lai, mặc quần áo, còn tầm 20 phút, ngồi ghế nc chút rồi thì về.
Xuống dưới thì làm tô mì gà, ngắm bạn Ốc, dắt chiếc wave 20 năm tuổi chạy về thôi.
Tổng kết:
Face: 7d
V1: 8d
V2: 8d
V3: 8d
V4: 9d
----
Khoẻ: 6d
Làm tình: 9d
----
CSVC: 7d
Tiếp tân: 10d =]]
Tic: 840 (camapro)
Tip: 1200
Lể tân: 100
Giữ xe: 50
Locker: Nay tính lúc về tip, mà về quên mất tiêu =]]

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Bé nhỏ nhắn, ôm bé rất gọn lun. Thấy bác cũng ổn áp. Chúc mừng bác.