Q.1 Queen 18 - Sẽ gặp lại không xa

Lượt xem: 974

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
đi cũng nhiều, lần đầu tiên viết bài trên đây kaka.
Trước h đi bên quận 7, qua lướt lướt thấy hình mấy bé bên Quuen xinh tươi nên ghé thử.
Lướt hình, đọc report, chấm bộ bát (08-18-28 =]]). Nhưng gu là mặt phải xinh, mấy cái còn lại tính sau nên dt book bé 18 lúc 6h30.
Dư định massage xong là bắt xe ra bến xe miền tây về quê luôn, mà mưa gió quá 7h mới đến dc, nhưng bé vẫn chưa đi.
Gặp lễ tân, book ticket, check code, check lại hình có mặt bé 18 lại lần nữa, xin tô mì bò do đói =]].
Ăn xong lên phòng, review bước 1 phòng hơi bé, sàn nhà gỗ dán ép gì đó, dính dính chân nhìn hơi bẩn, hi vọng quán cải thiện. Ko xong hơi do vùa ăn no quá hehe
Thay đồ, tầm 5 phút thì bé vào, nói thật thì hình và người cũng ko giống lắm, hình thi mi nhon vậy nhưng ngoài thì có thịt hà, nhìn ngoài thích hơn hẳn.
Bé cosplay kiểu học sinh, áo sơ mi qua vếu, váy đen qua mông nhìn kiểu trẻ, xinh, mặt láng, da mát, thơm tho, vếu real, với mình thì cũng okie, nhưng nhiều ông chắc chê bé
Do cần chờ nước, nên nằm ôm nhau hít hà, tâm sự, nói chung bé cũng vui vẻ, trò chuyện cùng khách.
Qua bước tắm thì vào bồn, kì kọ, ôm ấm, cũng ko có gì kể. Xong bé hỏi muốn trong bồn, trên giường, hay phao. Mình chọn phao nhưng thất vọng tập 2. Phao bé, đặt trên sàn nhà đủ một người nằm, khô veo =]]. Nằm 1 2 phút mình bảo bé lên giường đi cho tiện
Bước này bé liếm láp, bò trườn, hj bj các kiểu, skill cũng không nhiều lắm, tay mình thì khám quá vòng 1, và vòng 4, không đam mê bộ môn 69 lắm, ai đi rồi thì kể thêm nhé.
Đặc biệt hôn môi cháo lưỡi bé rất nhiệu tình, mình thích nhất là hôn môi cháo lưỡi, chả hiểu kiểu gì. Di chơi mà ko cho hôn là giảm 70 80% độ sung sướng, ko bik có ai cũng như vậy ko.
Cũng khá lâu mới out, nhưng chắc bé hoi bất ngờ nên ko có cia, mình cũng ko nói, kệ vậy =]] nếu ông nào thích thì nói trước cho bé nắm tâm lí.
Xong hiệp 1 bé tính lấy đá nóng vào massage các kiẻu, mình bảo thôi, massage đầu cho anh là dc, nằm tý bé gạ tăng 2 mà lười + mệt nên mình bảo ôm nhau nói chuyện tình cảm hết giờ thôi (mình nói vậy bé sợ mình ko thích hay làm phật lòng gì nên nhìn hơi rén)
Hết giờ, dung lên mac quan áo, ko quên ôm bé vào lòng trao nhau nu hôn lần cuối, xuống lấu làm tô mì hiệp 2, dm an lắm vãi =]]
Tổng kết:
Mặt: 9d
V1: 7d
V2:8d (om khá sướng)
V3: 9d
V4: 8.5d (ko nhieu nước lắm)
Skill: 7d, vui vẻ, nói chung mấy bác muốn thì cú nói em nó, mình kiểu dễ tính, chỉ thích hôn ôm là chính =]]
CSVC: phòng bé, bẩn, phao cùi bắp (5/10) cần cải thiện nhiều
Có quay lại không: Có (di cho đủ bộ 3, và thăm lai bé này, mặt đúng gu luôn)
Thiệt hại:
Tic: 840 (code Camapro giam 30%)
Tip: 1400
Le tân: 100
Locker: 50
PS: recommend an mì bò ở đây, khá ngon =]]

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,547
1,112
38 ₿
nhím coi hình me số 18 lâu r do dáng mình dây, bữa nay nghe kể hơi phì ra :angry:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Đã lâu ko gặp bé 18. Đọc 2 chữ mì gói giống như ở trển rớt xuống:sprite-45:. Chúc mừng bác

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
18 mới vô nghề không lâu nên còn non nhưng làm rất thích theo kiểu hoang sơ tự nhiên, face dễ thương, dáng nhỏ nhắn, chúc mừng bác nha, làm 2 tô mì bao hồi sức :sprite-48:

• Like
Điểm cảm xúc: Vo Tinh 99