Điệp Vụ Q.1 Queen 22 - Thơm ngọt và rất tươi mới

Lượt xem: 1,168

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Hôm qua ngồi buồn buồn thấy khó chịu trong người nên hỏi xin cái điệp vụ từ bác @Lục A Ka. Số hên là được bác ấy cho một xuất điều tra ngầm tại cơ sở có cái tên rất kêu, rất này nọ là QUEEN. Quá ngon lành cành lá hẹ vì mình đã tìm được chân ái tại chính cơ sở này. Liền gọi điện contact xem chân ái đã vào chưa. Thật đáng tiếc là chân ái hôm qua off, buồn 30 giây, không lẽ trả lại nhiệm vụ thì dỡ quá, niềm tin của bác @Lục A Ka sẽ bị giảm xúc nên quyết định tiến hành.
Thế là mình dò hỏi xem có đối tượng tình nghi khác nên điều tra không thì được bảo rằng có đối tượng mang số mật mã 22, một con số đang lên, rất chi là này nọ, nhất định phải điều tra rỏ ràng. OK thôi, thế thì chiến, đâu có lý do để chần chừ. Đặt gạch, hẹn giờ, phi GRAB vào.
Các bước check code, phi lên phòng kín, núp vào phòng xông hơi thì cũng như những lần khác, rất chi là lẹ làng. Ngồi xông với một tâm trạng hơi lung linh vì không được gặp chân ái và cũng sợ gặp phải super loli như một vài lần khác thì toang cả buổi chiều.
Đang ngồi suy nghĩ bâng quơ thì đối tương bước vào. Ơ ơ, ngon ta, chỉ mới lén nhìn qua cánh cửa mờ ảo thì rỏ ràng là không phải super loli rồi, tướng tá rất chi là ngon nghẻ. Tâm trạng từ từ hưng phấn trở lại nên quyết định xông ra tiếp cận cự li gần để điều tra rỏ từng ngóc ngách mới được à.
Công cuộc điều tra bắt đầu, đầu tiên là kiểm tra toàn thân, từ trên xuống dưới, mặt trước, đằng sau, bên hông...Tiếp đến là áp sát cự li gần, sát rạt nhất có thể để không bỏ xót điểm nào. Tiếp đến là kỹ năng thủy chiến, tác chiến trong môi trường nước, kỹ năng phục hồi sức khỏe sau khi tác chiến, rồi kỹ năng được du nhập từ Thái Lan rất được ưa chuộng hiện nay và cuối cùng là khả năng tấn công giáp lá cà, tấn công loạn xạ để đưa đối phương vào ma mị trận và hạ gục đối phương.
Sau công cuộc điều tra thì mình rút ra kết luận là ở mật danh 22 tất cả đều rất là ổn áp, mọi kỹ năng đều đạt mức giỏi, làm cho đối phương thoải mái và ngục ngã trong sự sung sướng.
Và sau đây là các lý do tại sao các bác nhất định phải trải nghiệm ngay em số 22 này. Tại vì ngoài các kỹ năng, em số 22 này có những đặc điểm vô cùng hấp dẫn mà các đối tượng khác không có, hoặc không thể so sánh bằng, đó là gì?
Thứ nhất, vòng 1 real, tuy không quá to nhưng xinh xắn,
Thứ hai, làn da mát rượi
Thứ ba, vòng eo lán o, con kiến nhé.
Thứ tư, vòng mông vô cùng đẹp, mẩy, cong, căng mọng, lúc em ấy BJ, có cái gương nhìn vào thấy hứng thú vô cùng.
Thứ 5, và đặt biệt nhất, em bé vô cùng đẹp, rất là múp máp, rất là mọng nước, đỏ ao và vô cùng nhạy cảm, kích thích tí mà nước nôi tràn trề luôn, đặt biệt rất lá khích nhé các bác, một ngón tay thôi mà đã thấy độ ma sát rất dữ luôn. Bác nào thích húp sò thì bảo đảm sẽ thích mê li luôn cho mà xem. Tại sao lại ngon lành như vậy, tại vì em ấy mới vào nghề nên còn rất là tươi mới, các bác tranh thủ đi nhé, nhân lúc còn xanh tươi mơn mỡn thế này, khó kiếm lắm đó. À, có điều em ấy nhạy cảm quá, các bác húp là em ấy ra mà ra nhiều quá làm em mệt, nên trước khi húp, các bác hỏi em ấy hôm nay có ai húp chưa, chưa thì cho anh xin, còn có ai húp rồi thì cho anh tiếp lần nữa hén,...Đại khái là giử sức cho em nó tí tí, tội nghiệp em.
Các bác đặt lịch luôn đi, còn chần chừ gì nữa, không là mình đặt tiếp à...
Hihi, mê vòng 4 nên nói hơi dông dài. :cuteonion6:

Mình xin kết thúc báo cáo ở đây.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Vậy phải canh đi nước đầu húp cho hết kkkkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: straightforv

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
23
10 ₿
nghe vòng cuối thơm ngon là thấy thèm rồi, mà em nhiều nước không bác

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Bao la cho bác tưới tiêu luôn. Chưa cần kích thích em ấy, bác chỉ cần thổi lỗ tai thôi là nước nôi ra ẩm ướt liền, nhìn đẹp lắm, vừa múp vừa ướt, thật sự là hàng hiếm có khó tìm

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Chúc mừng anh có buổi gặp bé 22 trong sung sướng.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Mới thì cảm giác kích thích nhiều hơn, nước nôi cũng nhiều, có đều bé sẽ dễ mất tập trung bj nếu mấy bác húp dữ quá đấy.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿