Q.5 Quên lối về với bé 16 tuyệt hảo

Lượt xem: 914

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
56
26
0 ₿
T2 rảnh rỗi nên lướt tí ***, vô tình thấy bên BigBang đang phát code free, nên nhanh tay book ngay bé 16 ( thật ra là đc chỉ định )
Thế là lên đồ tới BigBang vui chơi. Vì đã có đi qua vài lần rồi nên làm thủ tục nhanh gọn, chờ 5p đc anh zai locker dẫn lên phòng. Cơ sở vẫn chất vẫn như vậy, phòng ốc to rộng thoáng mát, đi nhiều lần rồi nhưng vẫn ấn tượng cái buồng xông hơi khô – ướt, nhìn hiện đại đã cái nư, và thế là vào ngồi tầm 5p thì bé vào.

Bé 16 này thì có chiều cao tương đối 3 mét bẻ đôi, khá thân thiện, bé thấy mình vẫn còn trong phòng xông hơi nên đã chủ động đưa khan để lau ( +1 điểm ). Ngồi đc 5 phút thì ra ngồi tâm sự với bé 1 tí, tay chân có đi chơi 1 tí khám phá. Sau vài phút trao đổi thì bé kiểm tra nước và mời vào bồn. Tuy nhiên lần này bé chủ động hơn trong bồn tắm, rửa lưng trước và dụng toàn bộ cơ thể, chứ ko phải đi như những lần trước, tắm rửa xong xuôi mới hành sự trong bồn. Bé còn bảo này chưa bắt đầu gì cả và khi nào bắt đành hành sự mới báo, ko như những lần trước ( +1 điểm ). Sau đó thì tới màn vật nhau trong bồn, lần này còn làm nuru ở trong bồn luôn, bé có quả chiêu kẹp giữa 2 háng cà cạ rất chi là điêu luyện, vật nhau từ trong bồn đến thành bồn mệt nghỉ, sau gần 10p đấm nhau thì mình cũng chịu thua. Sau đó tắm rửa lại, lau khô và đến phần khỏe. Bé dễ mến, trò chuyện liên tục tạo bầu ko khí vô cùng dễ chịu. Sau phần khỏe thì lại tiếp đến vật nhau trên phao. Bé đổ dầu lên lưng và trườn bò mọi chỗ, có quả chạm vào vành tai rất chi là phấn khích. Sau đó mình lật lại và bé bắt đầu lại tuyệt chiêu kẹp súng giữa 2 háng, nhấp lên nhấp xuống cảm giác như mình bị ăn hiếp chứ k phải mình ăn hiếp bé. Bé bảo từng có đi tập gym nên mấy thế khó ko là gì đối với bé. Tiếp đến là màn 69 ko điểm chê. 2 bên quần quật nhau trên phao cỡ 15p thì mình cũng đầu hàng và ra. Sau đó thì được bé tắm táp lại và còn được thưởng thức tô mì bò trứng giúp hồi sức, ngồi tâm sự với bé 1 tí thì cũng đã đến giờ và ra về. Phải nói lần này may mắn gặp đc bé 16 nên cuộc vui nó trọn vẹn.

V1 hệ cam,

V2 hơi có lipit nhưng k đáng kể

V3 thì nhỏ nhắn nhưng độ đàn hồi thì 10 điểm

V4 thì ko chê vào đâu đc

Tổng thiệt hại:
tic = code free

Tip = tic = 1tr2

Tip cho anh zai locker + giữ xe 1 ly trà sữa

Đánh giá bé 16: 9/10

Đính kèm

84.1 KB · Lượt xem: 48

Massage Big Bang