Q.1 Quên tháng ngày xui xẻo nhờ em.

Lượt xem: 584

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
57
47
34
0 ₿
Có kiên có lành , vừa sáng sớm chạy chở gấu đi làm bị nguyên cái xe ông nội nào nhậu say lủi phát còn đm này nọ, xong chạy lên còn đạp cho tui phát may chống kịp không là cả 2 lăng quay. May gấu cản bảo nhịn đi rồi đưa lên chỗ làm. Về đến nhà coi thì bị sưng vù đau khiếp chườm một hồi bớt tý, đang vậy ku em rủ nhậu trưa cho mát tui quất luôn ra 2 anh em ngồi lai rai đến 4h tui thấy tê tê bèn book phòng bên dubai xã chét .

Xe vừa đến được chú bv ra mở cửa xe mời lên , đang thèm nước mía mua luôn 2 ly tui ly chú 1 ly , nay xui đi random cho đổi vận nên được sắp xếp nhanh gọn lên phòng , năm luôn nghỉ tý để đợi bé vào. Đang liu thiu theo tiếng nhạc nghe tiếng lộc cộc bé vào , tưởng ai xa lạ ai ngờ bé 7 nhà ta. Tui tự như đang quay lại tuổi thơ lại thích nhỏng nhẽo với bé liền, khoa nguyên cái chân sưng rôi ôm bé chẹp chẹp thích thiệt. Tán dóc lên bờ xuống ruộng rồi đi vào bồn tắm, may kg bị trầy lúc vào bé cũng cẩn thận né chỗ sưng còn lại bé mần hết, tắm rữa xong bắt đầu hôn hít trườn bj xoa ty phê cực kỳ thiếu đều tui quên chân đang bị đau tính ôm bé lăn lộn trong bồn luôn chứ.

Khâu massage khỏe bé làm cẩn thận , đấm lưng đá nóng làm tui diệu đi cảm giác bức bối như đang ở spa được thả mình theo diệu nhạc rồi có người xoa vuốt rất là êm, đến một hồi bắt đầu bé xoa người bằng cặp ngực êm ái và đôi môi bắt đầu lã lướt nhè nhẹ cảm giác tui lại tê tê hứng lên sau một hồi chăm sóc mặt sau đến mặt trước bé xoay người để tui khám phá bé dễ dàng, cái giác cứ sờ sờ mà nước bé ri rỉ ra nó hứng vô cùng, sau một lúc chăm sóc tích cực tui được xã ra cái như bao bức bối đi theo để lại cái sự phê pha. Bé vẫn có một cách chăm sóc đến từng giọt cuối cùng làm tui chứ được an ủi sâu đậm. Sau một hồi bé ra wc lại rồi quay lại xoa bóp vuốt ve, tâm sự làm tui được thêm giải khuây lần nữa, tỉnh táo hơn và chia tay bé đi về như mất đi cảm giác đau .

Nếu gọi tháng 7 là tháng đổ lỗi thì tui cũng thấy có những nơi sẽ mang đến những cảm giác bình yên hơn cả.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng:cuteonion41::cuteonion41: chúc huynh ngày mới vui vẻ