Gò Vấp quốc tế lao động , hì hục lao động cùng em 06

Lượt xem: 534

megumi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
23
6
0 ₿
nay quốc tê lao động được xếp duyệt cho ngày nghỉ , mà quốc tế lao động là phải lao động đúng không các bác kkk mà nay lười quá nên qua massage xem xét mấy bé làm việc như nào

nay lễ mà mấy bé yêu nghề ghê bé nào mình hỏi cũng đi làm hết , ngồi lựa gần cả buổi cân nhắc này kia thì được em 06 , xinh , lại ngon , thanh toán vé check code các kiểu

lên phòng rồi xông hơi , nhìn em bước vô nhõng nhẽo chào mình rồi mình vừa bước ra khỏi phòng xông là em sà vào lòng mình vừa lau người vừa ôm ấp thỏ thẻ làm quen với mình , vừa nói chuyện em cũng từ từ lột đồ ra mời mình khám phá sà thẳng vào cặp cam sành mà bú mút , em cũng ưỡn lên cho mình dễ ăn +1 điểm tinh tế

sau màn làm quen hơi ướt át trên ghế thì hai đứa lại ra bồn mò mẫm nhau , em cứ lao vào mà hun hít , cổ rồi môi rồi zú , mình cũng sờ tiếp v4 em ,không biết là nước bồn hay nước của em mà tay mình cảm thấy nhớt đầy tay , chắc mình sờ trúng điểm kaka

Tắm qua lại cho sạch người rồi ra chơi luôn màn thái , nhìn em lè lưỡi rồi liếm từng chút trên cơ thể mình mà nổi hết da gà , vừa qua màn đi lưỡi em thêm dầu rồi trường ngực , em cạ áp sát người em lên người mình , khúc em trườn cao lên mình đơ mất mấy giây vì nhìn em góc này chinh quá càng nhìn mình càng muốn em trườn lâu thêm nữa chưa đợi em đi màn nuru mình đè luôn em ra thế 69 rồi trong cơn hứng kiểu không còn kiểm soát được cơ thể cứ thế mà húp mà liếm rồi , em còn ngoe ngoe cái mông nhìn mắc ghét , em thuận thế vô bj luôn , em này được cái bắt được nhịp của mình , nên bú xíu là mình bắn luônkkk

tic 199 mình thấy vé nào của cơ sở trên camapro cũng như vậy
tip bằng vé + thưởng lễ cho em

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy