Q.10 ra đảo nghỉ dưỡng cùng bé 59 hawaii

Lượt xem: 461

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
49
0 ₿
4h đáp xuống trước sảnh Hawaii vào sảnh check in 1 cái không khí nó đỡ nực hẳn , lễ tân làm việc nhanh chóng tận tình nhìn sơ album thấy có bé 59 cũng ngon ảnh quá thế là ưng bụng chọn luôn , làm ly trà cho sảng khoái tinh thần thì 5p sau locker mời mình hí hửng lên phòng

Thay đồ rấp rẻng để vào xông hơi bao nhiêu mệt mỏi nhỏ giọt nhễ nhại chảy xuống thì mấy phút sau bé ktv bước vào cúi chào rồi giới thiệu số các kiểu rồi lột áo choàng ra , nhìn 3 vòng đâu ra đấy mình phi như 1 cơn gió ra khỏi phòng massage rồi sáp sáp vào bé ôm cái vòng eo dưới lớp bikini đen lộ núm :2onion2::2onion2: phải công nhận cũng là lần thứ 3 vào đây hưởng lạc rồi mấy em ktv ai cũng đều có gu ăn mặc kinh mặc như không v :cuteonion41::cuteonion41:thế là cũng tâm hự mỏng 1 chút roài cùng với bé vào thủy chiến , nô đùa cùng bé dưới nước ôm ấp check var luôn v1 bé cam mọng căng bóp sướng tay chưa kể cái v3 ở dưới nước với làn da trắng cạ sát vào thằng em nó nhỏng lên luôn bé cười tình cảm rồi lấy khăn vệ sinh lau gọn cho mình r bắt đầu bung lụa mời mình lên giường massage

Vào luôn phần mệt như mình yêu cầu thì bài trườn thái phải nói là phê cứng ciu luôn vì v1 của bé vừa không to quá và cũng không nhỏ quá vừa tay mình em vừa trườn khắp người mình tranh thủ lấy tay di nhẹ v4 của ẻm , v4 em cắt tỉa gọn gàng lại khít khìn khịt, chưa dứt cơn nứng thì bé chuyển luôn qua bài nuru bé trườn khủng khiếp luôn mượt đến nỗi mình xém bắn
Cà cà cũng thấy em rỉ nước nhẹ thế là khai triển luôn quả 69 v4 của bé thơm tho ngọt lịm nước rủ rỉ đều vừa ăn của bé còn được nghe tiếng rên dâm đãng nhè nhè đôi lúc khiến mình quên hết đi bao phiền muộn cuộc sống đỉnh điểm bé lút cán cho mình rồi de bi mình cũng tới hồi kết cum luôn vào v1 của bé , cười nhẹ dắt mình ra vệ sinh sạch sẽ r lên giường đi đủ bài đấm bóp massage khỏe đủ bài lực ổn chắc do tay con gái đôi lúc có hỏi ý kiến mình thêm thắt gì không khiến mình hài lòng ác xong xuôi năm ôm nhau ngắm nhau ngủ , phục vụ lên tới gõ cửa thì mình và em ôm nhau đi xuống không quên tranh thủ sờ nốt v1 của ẻm
vé có code từ web camapro nên giá giảm còn 450k
tip 1tr2
mình đi bên này 3 lần nhưng thấy em này chưa ai viết nên quyết định lên bài cho các bác tham khảo , chúc bé nhiều người book