Q.7 random cùng thằng bạn chí cốt phê quên lối về

Lượt xem: 1,121

joon goo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
16
8
0 ₿
Nay đang đi nhậu tự nhiên thằng bạn nảy ra ý tưởng chơi kèo 2 đứa đi massage nhưng mà chọn kĩ thuật viên cho nhau mà không cho đối phương biết kkk nghe cũng thú vị, mà cũng kích thích sự tò mò thấy ok rồi mà chưa biết đi bên nào lại ngồi tạo vòng quay ramdom mấy cơ sở thì trúng windy 2 nên thanh toán rồi triển luôn :ami-(25)::ami-(25)::ami-(25):

qua tới nơi thì lễ tân cũng tiếp đón nồng nhiệt rồi bắt đầu tới công đoạn lựa tới lựa lui ktv , lựa mãi thì được em 69 cho ông kia , còn ổng lựa xong cứ thần thần bí bí nói mày cứ tin ở tao lên phòng khắc biết hehe, càng nghe càng tò mò . :ami-(9)::ami-(9):

lên phòng vẫn tiết mục xông hơi cho ra mồ hôi giải rượu để tỉnh táo còn ngắm cho thật kĩ nhan sắc con bé mà ông bạn chọn cho mình nữa

em nó bước vào mà hết hồn các bác ạ , cảm nhận đầu tiên thì nhìn em nó non mà có nét gì ngây thơ lắm , cao 3 vòng chuẩn đét hỏi ra mới biết em số 09 , em nó có 1 vài hình xăm be bé trên người :ami-(4):

xông xong ra tám với em nó xíu rồi chui vô bồn ôm ấp nhau ở bồn thì em nó bắt đầu trêu thằng em mình , nó cũng nhanh nhảu ngỏng đầu dậy chào bé , em nó cũng bắt đầu cúi xuống bj do là shot đầu mà skill bé nó tốt quá nên mình out luôn trong bồn , em nó tắm rửa lại sạch sẽ cho mình rồi mời mình ra giường đề massage

massage khỏe : kĩ thuật em nó dừng ở mức độ đủ thư giãn mà đang đi massage mệt nên mình thấy như thế là đủ , ổn :ami-(28)::ami-(28):

massage mệt em nó khai màn bằng skill trườn thái kết hợp với gấu mút chân , chồi ôi nó pheeeeee mà cảm giác nó khó tả lắm các bác phải thử skill gấu mút chân này của em nó , cứ nhột nhột mà nứng nứng chịu không nổi luôn rồi em trườn lên bắt đầu màn bú ciu cực đỉnh , lúc bú nhìn mặt em nó dâm kèm theo mấy tiếng rên mà chỉ muốn phọt luôn thôi may mà kìm được để còn thưởng thức v4 của em nữa , em nó chỉ bú cho mình thôi mà nước nôi ướt đẫm luôn để em nó chờ thfi quả là có lỗi với em nó mình lao vào bú mút nhiệt tình em nó cũng vừa rên vừa dí v4 vào mặt mình được đà húp lấy húp để rồi nhịp bú em mạnh hơn mình đầu hàng rồi out hết trong miệng em nó , mình tắm rửa lại rồi đi về

thiệt hại 2tr4

v3 em này khá mẩy tét đã lắm nha các bác

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
tui thấy trên hình em này v1 bự ko biết v1 bự thiệt ko bác