Random ưng ý với bé 10 mới

Lượt xem: 1,207

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Mềnh có thói quen cũng ngộ , hễ tỉnh táo thì lo làm chăm chú hết biết trời đất rồi về, hễ men vào thì ... đi tìm gái =)) =))

Trưa cuối tuần nghỉ, AE rủ ra làm vài chai. Cái màn uống bia buổi trưa thật là tai hại, uống nhiều quá thì nhức đầu, mà uống ít thì ... thiếu thiếu. Trời thì nóng lạnh thất thường , mấy nay thì thời tiết triễn xấu vãi nên cơ thể cũn có chút thấm mệt, đã vậy vài chai bia vô người càng ... nóng hơn, thế là tìm giải tỏa phần nào cảm xúc còn đọng lại.

Cứ a – z hoài cũng chán, mà kiểu xỉn xỉn đi tìm hàng ngon cũng khó , mắc công kg được tiếp đón nữa thì khổ, thế là 2 thằng quẹo vô Tb3 trốn nóng giải nhiệt.

Quen thuộc như đã từng, ghé vô đá chóng vào quầy:

" Anh ơi, nay có em mới , muốn thử không anh? "

“Nhất cự ly nhì tốc độ , book giúp anh một vé nhé em “

Thế là lên phòng, phòng ốc thì cũng ok – do xỉn nên cũng không cần gì nhiều, vô thay đồ xông hơi được xíu là 2 em bước vào .... Haha, lâu quá không đi cảm giác cũng lạ, khi say trần truồng được người khác chăm sóc cũng khá sướng.

Vậy rồi cơ thể cũng rẫm mồ hôi nên tranh thủ theo em vào bồn tắm cho thoải mái, em cũng nhẹ nhàng kì cọ sạch sẽ từ thằng anh đến thằng em một cách chu đáo , sau khi đã sạch sẽ thì cả 2 cùng lên giường chuẩn bị chiến đấu .

Em massage khỏe cũng khá êm và dễ chịu , em xoa bóp khắp bả vai – lưng – rồi đến các khớp khỏe hẵn người ra , đến màn đá nóng thì dường như giải tỏa được hơi men của rượu ra cả vậy , em cũng biết cách nói chuyện nên cũng khá được lòng mình.

Tới màn tình cảm thì em đặt nhẹ bờ ngực và xoa đều hàng ti khắp các góc lưng . Cảm giác cặp bưởi cùng massage cái lưng đã lắm các bác. Rồi đến màn kiến bò ẩm ướt em cũng cho đi khá nhẹ nhàng , Em xoay người tôi lại một cách từ tốn rồi dịu dàng dùng bờ môi mỹ miều đó bú lấy thằng bé một cách cuốn hút nhất có thể , tôi cũng không ngừng trêu đùa đôi đào mũm mĩm của em và những khe háng mềm mại đến ẩm ướt . Rồi chuyện gì đến sẽ đến, đến lúc cao trào đến đỉnh điểm thì chỉ còn cách out trong sung sướng và tiếng cười giỡn vang cả phòng .

Em nói chuyện nhẹ nhàng và vừa tâm sự với tôi vừa massage nhẹ đầu để khiến tôi thoải mái nhất có thể rồi cả 2 chia tay ra về trong sự vui vẻ và đành hẹn gặp lại vào một dịp đẹp trời nào đó.

Tổng thiệt hại : tic 500k, tip 5xx .