Q.10 Rất tiếc vì mình đã có trải nghiệm không tốt

Lượt xem: 2,943

Không Chín

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/5/23
Chủ đề
10
58
26
TPHCM
0 ₿
Chiều nay, tan làm tâm trạng buồn và mệt mỏi, buồn vì cơ sở mình hay đi mình lỡ có tình cảm với một bé, mình không muốn nảy sinh tình cảm thêm nên muốn dứt ra và thử trải nghiệm ở một cơ sở mới.
Lần đầu tiên mình xem review và tới cơ sở QT Q10, từ đó đến giờ mình không đi mấy cơ sở linh tinh mà không có trên diễn đàn, or lượng review ít. Mình cũng là newbie trong dd, và thích massage gần đây 6 tháng đổ lại vì đợt thất tình.

Đánh giá cơ sở vật chất: 10/10
Phòng ốc trang trí, ghế phòng xông, giường đều rất ok. Cơ sở không rộng nhưng nhiều tầng, phòng mới rất xịn.

Thấy có một bác review bé 99 rất ok, nên mong muốn đặt thử. Một phần cũng là bé mới 2k4

Tuy nhiên, mình đã có trải nghiệm không tốt, lúc tắm cho mình trong bồn, bé có soi thấy dương vật mình có những nốt trắng trắng nhỏ, và bé nghi ngờ là bệnh truyền nhiễm, mình cũng không nói gì thêm chỉ để cho bé tự nhận xét, mình nói không biết, nếu mà ở đây mọi người đều biết thì đó là hạt sinh dục nam (chuỗi hạt ngọc) mình thì những hạt trẳng nhỏ li ti quanh vành đai đầu khấc. Lúc mà cương lên thì sẽ không thấy rõ, nhưng xìu thì sẽ thấy được nếu để ý kỹ. Bé sợ điều này và yêu cầu được kiểm tra, mình đồng ý, trong đầu vẫn suy nghĩ có nên đi về không, một phần cũng là tụt cảm xúc cực kì, một phần cũng muốn ở lại cho kiểm tra, sau đó dẫn một bạn locker là nam lên, mình không ngại vạch ra cho kiểm tra, và được bạn confirm là hạt sinh dục nam thì bé mới đồng ý phục vụ tiếp.
Mình có chốt câu là nếu em không chịu thì không sao hết, có đổi bạn khác cho anh. Thật thì mình cũng rất ngại, và không có hứng. Nhưng cũng nghĩ bé mới lớn như vậy cũng là tự bảo vệ mình nên cũng đồng ý tiếp tục. Trong lúc làm mình có bảo bé nếu em sợ thì có làm tay cho anh, anh không yêu cầu e dùng miệng. Điểm cộng là bé vẫn làm bài bản bj, hj đẩy đủ.

Mất hứng sau đó mình chỉ bảo bé massage khỏe rồi ngưng lại ở đó. Trong khi vé mình đi là vô cực.
Nổi buồn ở đây bị nhân đôi các bác ạ. Mình cũng không biết tại sao. Trước giờ mình chỉ đi những cơ sở lớn được tín nhiệm và cũng ngại bộ môn này vì sợ bệnh, các cơ sở mình đi từ Q1, Q10, Q7, Tân Bình, Thủ Đức, thuộc chuỗi dubai. Mình đều nghĩ là giá cả và chất lượng sẽ đi đôi với nhau, các cơ sở lớn làm đều oki các bé đều rất nhiệt tình với mình, không ai nói gì vế vấn đề này cả, mình cũng chỉ nghĩ nó là cơ địa do bao quy đầu hẹp gây ra. Thật sự thì rất buồn các bác ạ, đây cũng là một lời cảnh tỉnh với mình, sẽ không đi massage nữa vì có nguy cơ mắc các bệnh truyền nhiễm cao. Cuối tuần mình sẽ đi kiểm tra và điều trị hạt sinh dục này. Sẽ bỏ massage một thời gian dài or là luôn.

Cảm ơn các bác đã đọc, các bác có ai bị này cho mình xin tips trị được không ạ. Thật sự buồn. Các bé cơ sở trước không ai báo mình về vấn đề này cả. hic.

Vẫn xin phép được reivew sơ bộ về bé, do không có tiếp xúc nhiều
Face: 7/10 Body: 8/10 mình dây, mặt dễ thương nhỏ nhắn xinh nhẹ.
V1: 9/10 săn chắc vừa tay, so mới mình của bé thì rất cân đối, và rất chac nhé real 100%
V2: 9/10 thon gọn, ko lipit
V3: 7/10 không to nhưng săn chắc
V4: không có đụng chạm, không có hứng.

Đính kèm

92.5 KB · Lượt xem: 289
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
46
1,043
339
0 ₿
Em đây !

San sẻ với Bác sự tế nhị này , đào tạo bảo vệ khách và KTV về sức khoẻ là chuyên môn của QLy , thường các cháu nhỏ kinh nghiệm chưa Chuyên Sâu sẽ nhạy cảm .

Có bác nào biết chỗ bắn laze hay Là Là cho mịn ko chỉ Bác ấy với nhé ( ibox nhé ạ )

Tiện đây cho em được san sẻ với bác 1 vé King new ( free ) Bất cứ khi nào bác quay lại để ae luôn Happy nhé ( luôn đồng hạn ae ;)

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Xưa mình cũng gặp tình trạng y chang bác luôn nên hiểu, hạt ngọc dv là sinh lý bth của cơ thể r, k phải bệnh lý. Mình đi mấy e tắm rửa chim nên mấy e thấy là điều đương nhiên, cũng chả e nào nói gì tại mấy e thừa biết. Bác cứ an tâm ăn chơi thôi, rủi ro là phải có nếu bác chấp nhận vô con đường này.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Chữa kiểu gì, mấy cái này là cơ địa mà chữa cái gì. Tui cũng bị nè. Quan trọng mai mốt ông đi nhớ sạch sẽ thơm tho, rừng rậm thì cắt tỉa bớt. Mấy em nhìn có thiện cảm thì ko ngại. Mình đi có em còn chả thèm rửa gì, căn bản mấy em cũng dòm mặt mà bắt hình dong đó bác.

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
16
17
Hồ chí minh
0 ₿
lần tới đến phần mệt, bác mang bcs vào đi. Chắc không sao. Giờ nhiều loại mỏng dính đó bác. Gặp vấn đề phải nghĩ cách tháo gỡ, giải quyết chứ sao lại bỏ chạy. Cố gắng lên bác.